PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ไวรัสติดแฟลชไดรฟ์ช่วยด้วยครับ

gupleum
29th November 2011, 20:02
คือพอเปิดไปแล้วปกติมันก็เข้าได้แต่พอติดมันเข้าได้เป็นบางโฟเดอร์ครับ

มันขึ้น

Windows cannot find G:\RECYCLER\e5188982.exe'.Make sure you typed the name correctly.
and then try again.

ช่วยด้วยครับเดือดร้อนมากพวกงานสำคัญผมก็เข้าไม่ได้

ขอบคุณทุกคนครับ

jokkasa123
29th November 2011, 20:30
ฟอแมตเลยครับถ้าเสียดายข้อมูลก็รอท่านอื่น

deklnw2012
29th November 2011, 20:50
ผมก็โดนไวรัส RECYCLER เหมือนกันครับ แต่ผใใช้แฟลชไดร์ฟได้นะครับ แต่มันจะติดตลอด ลบแล้วก็ขึ้นใหม่ แต่มันติดจาก
Processes iexplore.exe ด้วยพอปิด Processes นี้มันก็ไม่สร้างขึ้นมาครับแต่แปปเดียว เซ็งมากเลยน่าเบื่อสุดๆล้างเครื่องก็เหมือนเดิม
ตอนผมลง XP มันลงทั้ง 3 ไดร์ฟผม คงจะต้องล้าง HDD ทั้งลูกละครับขอผมแต่ของนายไม่รู้มีวิธีแก้ไหม ลองหาดูใน Google ครับ
ไวรัส RECYCLER ช่างป่านเขามีวิธีแก้ครับแต่แบบของผมหาไม่เจอ ไวรัสตัวนี้มีหลาย เวอร์ชั่น

Crowszerro 3
29th November 2011, 20:51
ลองหา autokill มาใช้ดูดิครับ