PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยตอบให้หน่อยครับ

balckhold
29th November 2011, 20:39
ผมอะครับเคยชอบผู้หญิงคนนี้และผู้หญิงคนนี้ก็ชอบผมเหมือนกันแต่เวลาผ่านไปพอมีคนมาขอเขาเป็นแฟนคนที่ผมชอบก็ตกลงแล้วพอมีครั้งนึงเขาเลิกกับแฟนแล้วมาชอบผมอีกผมก็ลองชอบใหม่ดูและมีวันหนึ่งเขาพับรูปหัวใจให้ผมแล้วหลังจากนั้นคนที่ผมชอบก็บอกว่ามีคนที่ตัวเขาเองชอบแถวบ้านของเขาตัวผมก็เริ่มไม่แน่ใจสุดท้ายผมก็ลองถามเขาดูว่าเขาชอบคนแถวบ้านมากไหมเขาบอกชอบตั้งแต่เด็กแล้วจากนั้นแฟนเก่าก็มาขอเขาคบอีกรอบเขาก็ตกลงสรุปผมเนี่ยโดนหลอกใช้ใช่ไหมครับและขอถามอีกว่าผมควรทำไงดี

balckhold
29th November 2011, 20:42
เออลืมบอกว่ากระดาษรูปหัวใจที่เขาพับให้มันก็มีชื่อของคนที่ผมชอบและชื่อของคนที่ผู้หญิงที่ผมแอบชอบนั้นเขียนอยู่ด้วยกันแบบเป็นชื่อย่ออะครับ

tentaethaibio
29th November 2011, 21:00
คุณเป็นแค่ ศาลาพักใจ เป็น เปิดทางให้เค้าให้ใช้ชีวิตรัก ดีกว่าไปยึดติดว่าเป็นแฟนดีกว่า

ถ้าเกิดว่า เขาคิดว่าคุณ เป็นเพื่อนค้า เท่านั้ันเอง

communism
29th November 2011, 21:24
เขาอาจแค่หวั้นไหวชั่วคราวแต่ไม่ได้ คิดอะไรทำกับท่านจริงๆ