PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Assassin's Creed Revelations Autopatch มันจะโหลดก่อนเข้าเกมหรอครับ

theoverhang
29th November 2011, 21:05
อยากรู้จริงๆ โหลดนานมากอ่ะครับไม่รู้ว่ามันเกี่ยวกับเนื้อหาในเกมมั้ย ???

Crowszerro 3
29th November 2011, 21:12
ขอรูปทีครับ ของผมไม่autopatch ไรเลยน่ะกดเข้าเกมเล่นได้เลยได้ลงตัวUbisoft ของตัวเกมหรือยังครับ

jackylucky
29th November 2011, 21:17
ขอรูปทีครับ ของผมไม่autopatch ไรเลยน่ะกดเข้าเกมเล่นได้เลยได้ลงตัวUbisoft ของตัวเกมหรือยังครับ

ไม่เกี่ยวกันครับ

จขกท. ของแท้หรอครับแต่ไม่น่าใช่ ยังไม่ออก ถ้างั้นก็เข้าโฟล์เดอร์ที่ลงเกมส์ แล้วเล่นที่ ACRSP ครับ

theoverhang
29th November 2011, 23:02
ไม่เกี่ยวกันครับ

จขกท. ของแท้หรอครับแต่ไม่น่าใช่ ยังไม่ออก ถ้างั้นก็เข้าโฟล์เดอร์ที่ลงเกมส์ แล้วเล่นที่ ACRSP ครับ

อ่อครับ ขอบคุณครับ :)