PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมอยากให้ JOKER เวลา ตั่งกระทู้ นะจะเปลียนชื่อได้ครับ

auuinw
29th November 2011, 23:12
ตามนั่นเลยคับ ผมก็อยากให้เปลียนชื่อกระทู้ได้ เพราะเวลา ผมตั่งผมอาจตั่งกระทู้ผิด จึงไม่อยาก ขอรบกวน MOD

redfoottttt
16th December 2011, 00:20
ผมว่าไม่ดีนะเพราะว่า เดี๋ยวเปลี่ยนกันไปเปลี่ยนกันมามันจะมั่วซะเอง อีกอย่างถ้าคนหัวฉลาดแกมโกงมาทำเข้าละก็เป็นเรื่องใหญ่

ขี้เกียจอธิบายยาวยืดเท่านี้คงพอเข้าใจครับ

GASMASK
16th December 2011, 00:33
ผมเห็นด้วยกับเรปบนน่ะครับถ้าทำได้จริงๆคนคงเปลี่ยนชื่อใน
MY CENTER หรือกระทู้ทำให้เพิ่มภาระให้เว็บแลคได้น่ะครับ
เพราะถ้าเปลี่ยนผมว่ามันบันทึกอันเก่าไว้อยู่น่ะครับไม่ได้หายไปเลย

natchakrit0
17th December 2011, 14:39
ก็ให้แค่หัวน้ำตาลเปลี่ยนได้เท่านั้น