PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แนะนำร้านลงเกม PS3 แถว รามอินทรา,แฟชั่น,นวมินทร์,บางกะิปื ดีๆ หน่อยครับ

illusioncore
30th November 2011, 01:54
พอดี ชอบความมืด อยากจะหาเกมเล่นใหม่ๆ บ้าง

แล้วก็คืออยากจะถาม ว่าเค้ารับลงเกมกันเท่าไหรหรอครับ

ขอบคุณครับ เซจหาก็ไม่เจอ เลยมาถามคนในบ้านเนี้ยละ :)

ซื้อมามีอยู่ 5 เกม แบบ เบื่อแล้วอะ 5555 NFS:Hot งี้ DMC4 งี้ MVC3 งี้ SF งี้ AC2 งี้ Winning ผมก็ไม่ชอบใช่คอบอลด้วยสิ -*- (เอ้!?! เริ่มออกแนวบ่นละ)

:heart:heart:heart

bonusz
2nd December 2011, 14:03
ร้านJoker gameน่าจะรับลงอยู่นะครับ ที่ถนนนวมินทร์น่ะครับ