PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีโปรแกรมที่ Rip เสียงเพลงออกเป็นอย่างๆไหมครับ

HOLOGRAM
30th November 2011, 19:56
คือ ผมไม่แน่ใจว่าเรียกว่า RIP ปล่าว คือแบบผมจะฟังเพลงอย่างเนี่ยะ แต่ผมไม่เอาเสียงดนตรี ผมจะเอาแต่เสียงคนร้องแบบนี่อ่ะครับ มีปล่าว แล้วก็แบบ เอาแต่เสียงกล้องเสียงกีตาร์ แต่ไม่เอาเสียงคนร้องแบบนี่มีปล่าวครับ แล้วก็มีโปรแกรมพวก ต่อเพลงใหม่ครับ แบบมี 1เพลง/ไฟล์ แต่ผมจะเอาให้แบบ 3เพลง/ไฟล์อ่ะครับ

สรุปครับ มีโปรแกรมที่แยกเสียงของดนตรี ออกเป็นอย่างๆไหมครับ (ถ้าจะมียาก)

[9]:H!LO
30th November 2011, 21:10
ไม่มีอะครับ

อีกอย่างเค้าไม่เรียก Rip

Rip คือดึงข้อมูลออกมาจาก CD

มันจะมีแจก Instrumental อยู่
กับพวก Acapella อะน่าจะพอเข้าเค้าอยู่ :music

wink
30th November 2011, 21:17
ไม่น่าจะมีนะครับ

HOLOGRAM
30th November 2011, 22:40
ครับๆ ขอบคุณครับ