PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [Dota] มองไม่เห็นห้องเลยครับ จนปัญญาแล้ว [Wireless]

saphiroth
1st December 2011, 00:04
ผมเล่นๆอยู่แล้ว เพื่อนมันดึงปลั๊กเน็ตหลุด ตอนเล่นอยู่ ก็หลุดออกมา แล้วพอต่อแล้วเข้ามาเล่นใหม่

คราวนี้ มองไม่เห็นห้องเลยครับ

ลองเสียบเน็ตอื่นแล้วก็เหมือนเดิม

ลองลบลงใหม่แล้วก็เหมือนเดิม

งงมาก อย่างอื่นคงไม่เกี่ยวแน่ เพราะไม่งั้นคงเล่นไม่ได้ตั้งแต่แรกแน่ๆ ????

ทำทุกอย่างแล้วทุกวิธีแล้ว uac firewall ก็ปิดหมดแล้ว

Antivirus ของ Mccoffe ไม่มีปัญหา เพราะไม่งั้นคงเล่นไม่ได้ตั้งแต่แรกแน่

ตอนนี้ก่อนที่จะใช้ทางเลือกสุดท้ายคือลงวินโดว์ใหม่

ขอความกรุณาครับ T^T