PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับเมาส์ไร้สายครับ

Ra-Ve
1st December 2011, 18:03
:askคือบังเอิญว่าผมเผลอทำเมาส์ตกครับแล้วฟอเอามาใช้ไปซักพักมันฝืดๆไม่รู้เป็นอะไรไม่แน่ใจว่าเพราะถ่านใกล้หมดรึเปล่าช่วยตอบหน่อยครับ(เมาส์เลเซอร์)

:answerขอบคุณมากครับเมื่อเช้าออกไปซื้อถ่านมาเปลี่ยนใช้ได้แล้วครับ

Xgenza
1st December 2011, 22:37
ถ้าถ่านมันใกล้จะหมด ก็น่าจะใช้ได้ลื่นๆอยู่ครับ ถ้าไฟไม่พอมันจะดับไปเอง แต่ถ้ามันฝึดๆนี่ลองเปลี่ยนที่วางดูครับ

ถ้าไม่หายคงมีปัญหาแล้วครับผม

Crowszerro 3
1st December 2011, 23:04
เอ!!!!!!!!~ผมว่าเกี่ยวน่ะเพราะผมใช้อยุ่เวลาถ่านใกล้หมดเม้ามันจะช้าลงอ่ะครับติดขัดๆเดี่ยวไวเดี่ยวช้าแล้วตรงกลางแสงมันจะแวปๆอ่ะ10วิต่อ3แวปพอผมลองเปลี่ยนถ่านก็ใช้ได้ตามปกติน่ะแนะนําใช้ถ่านชาตน่ะหรือถ่นดีแรงๆเพราะจะใช้ได้นาน1อาทิตย์เต็มๆถ้าถ่านไม่แรง2วันก็หมดและครับเหอๆผมเล่นทั้งวัน