PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับผมสงสัยว่าเขาจริงใจกับผมมั้ย?

pijuk2538
1st December 2011, 19:29
คือตอนนี้ผมดูๆใจกับผู้หญิงคนนึง อยู่ต่างโรงเรียนกัน เเล้วก็มีวันนึง ผมโทรนัดเจอเขาเเล้วก็บอกให้เขาทำการ์ดคริสมาสไง เเบบว่าอยากลองใจเขา ผมโทรนัดเขาที่ห้างสรรพสินค้า เเล้วพอวันที่เราเจอกันเขาก็ทำมาให้ เขามากับเพื่อนครับ เเ้ล้วผมก็คุยกะเขาไปดูหน้าเขาไปพลางๆ เขาก็ลบหน้า ผมถามว่าเป็นไร เขาบอกว่าเขิน เเล้วพอผมกะเขาเดินด้วยกันซักพัก พร้อมกับเพื่อนๆเขาน้ะ เขามักจะไล่ให้ผมไปหาเพื่อนของผม (คือผมมาก่ะเพื่อนของผมเเต่ผมเเยกเเล้วไปหาเขา) ผมไม่เข้าใจจริงๆว่าทำไมถึงต้องไล่? เขาจริงใจกับผมมั้ย? ปล.เธอเป็นเด็กเรียน เเต่เเต่งตัวเปรี้ยวมาก -..-

skob
1st December 2011, 19:34
ก็เห็นๆกันอยู่หนิครับ?
แต่!! มันก็ขึ้นอยู่กับเวลา อย่าใจร้อน ดูไปก่อนครับ

GrimReaper
1st December 2011, 23:12
ถ้าอยุ่กับเพื่อนเขาคงไม่อายหรอกครับ ผมอยุ่กับเพื่อนก้ด้านเปนเหมือนกันนะเหอๆ ทำตามเรปบน ( ไห้กำลังใจก็เหมือนคำหลอกลวง )

Phenomenom555
1st December 2011, 23:14
แหมเป็นเรื่องธรรมดาครับ ที่คนไม่เคยเจอกันบ่อยๆมาเจอกันแล้วจะอายกันบ้าง เป็นเรื่องธรรมดาครับ

ยังไงไว้ลองนัดไป 2 ต่อ 2 ก็ได้ครับ (ถ้ารำคาญเพื่อน:sweat)