PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ข่าวดีของคน "รักรองเท้า" และอื่น ๆ

ok12345gogo
18th July 2011, 19:48
สำหรับทุกคนที่กำลังหาลองเท้า Brand Name ยี่ห้อต่าง ๆ !!

ตอนนี่ร้าน Yeah ! กำลังลดราคา หรือ Sale นั้นแหละ

ลดถึง 60% กันเลยทีเดียว ! ได้ทั้งพวกกุญแจ แล้วก็ถุงผ้าด้วย :D

ส่วนที่ว่าลดสาขาไหนบ้างนั้น อันนี้ไม่ทราบเหมือนกันนะครับ

แต่ผมซื้อที่สาขา สยาม !

อย่าลืมไปอุดหนุนกันนะครับ ^^'

maskofice
18th July 2011, 20:02
สำหรับทุกคนที่กำลังหาลองเท้า Brand Name ยี่ห้อต่าง ๆ !!

ตอนนี่ร้าน Yeah ! กำลังลดราคา หรือ Sale นั้นแหละ

ลดถึง 60% กันเลยทีเดียว ! ได้ทั้งพวกกุญแจ แล้วก็ถุงผ้าด้วย :D

ส่วนที่ว่าลดสาขาไหนบ้างนั้น อันนี้ไม่ทราบเหมือนกันนะครับ

แต่ผมซื้อที่สาขา สยาม !

อย่าลืมไปอุดหนุนกันนะครับ ^^'

จริงป่าวครับ ดูให้ผมทีว่าถึงวันที่เท่าไหร่ เพราะผมได้ข่าวมาว่าแวนจะเลิกผลิต

Loly
18th July 2011, 20:05
จริงป่าวครับ ดูให้ผมทีว่าถึงวันที่เท่าไหร่ เพราะผมได้ข่าวมาว่าแวนจะเลิกผลิต

O_o แวนจะเลิกผลิต?? จริงดิ่

ok12345gogo
18th July 2011, 20:19

ลดจริง ๆ ครับ ! ส่วนที่ว่าลดถึงวันไหนพี่เขาบอกว่าลดยาว ๆ แต่ถ้าไปช้าอาจจะไม่มี size นะครับ

ส่วนที่ว่า Vans จะเลิกผลิตแล้วล่ะก็ จะลองหาข้อมูลอีกทีครับ (ส่วนตัวคิดว่าน่าจะไม่)