PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยบอกทีครับ ผมจะทำให้เสียงที่พูดในไมล์ออกลำโพงยังไง

PrisonTx
2nd December 2011, 09:54
ตามนั้นครับ ผมพยายามทำแล้วไม่ได้สักที ผมคิดว่าเพื่อนๆน่าจะมีวิธีทำหลากหลายอย่าง ผมจะลองทุกวิธีเลย ช่วยบอกหน่อยนะครับ :thank

hpz
2nd December 2011, 10:09
รูปลำโพงมุมขวาล่าง คลิกขวา recording device เลือกรูป mic กด properties เลือก listen เลือกช่อง listen to this device เว้าใส่ mic enjoy

PrisonTx
2nd December 2011, 10:17
เสียงมันออกแอคโค่ๆ ละก็ก้องๆ อะครับ

hpz
2nd December 2011, 10:34
เสียงมันออกแอคโค่ๆ ละก็ก้องๆ อะครับ
อะนะ งั้นก็ลองดูการตั้งค่าของ realtec hd audio ด้วยนะครับว่าไปตั้งพวก นั้นใว้หรือไม่ เสียงมันออกแอคโค่ๆ ละก็ก้องๆ ก็ดีแล้วนี้ครับว่าร้องเพลงจะได้ไพเราะขึ้น

PrisonTx
2nd December 2011, 10:38
-*- ดูยังไงอะครับ [มันก้องเกินนะฮะ ]