PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : assassin's creed revelations : ใครเก็บ....

jackylucky
2nd December 2011, 11:59
เกมส์ Assassin's Creed Revelations ใครเก็บ Animus data fragment ครบ 100 อันแล้วบ้างครับ

มันจะเกิดอะไรขึ้น ผมเก็บ 30 อันแล้วเล่นได้ครบ 5 เสาแล้ว หรือว่าครบ 100 อันแล้วมันจะปลดล็อกด่านพิเศษ?

และ...

ไอ assassin's guild challange set 3 ผมได้ recruit แค่ 11 เอง แต่ assassin's ผมอยู่ครบแล้ว :sweat 12 คน

Aries_Palmme
2nd December 2011, 13:17
ลูกน้องที่ส่งไปทำภารกิจนานๆ พอมันกลับมาจะมีอยู่คนนึงมั้ง lv. อัพเร็วมาก จาก 11 กลายเป็น 15 (assassin) เลย ภารกิจ little prince อะไรซักอย่าง เมือง alexandia