PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอวิธีแก้ dead island game lobby ไม่ขึ้นหน่อยครับ ผ่านหลายฉากแล้ว

zrshinhaw
2nd December 2011, 13:32
เล่นจน เคลียแล้วครับ จนจบแล้ว

แต่กลับเข้าเกมส์ ล็อบบี้ ไม่ได้ ผมก็งงเหมือนกันครับ

ซึ่งแต่ก่อน เข้าได้ พอมาถึงตอนนี้ก็เข้าไม่ได้

ไม่ขึ้นอะไรเลยครับ ลองสร้างตัวใหม่ ผ่าน ACT 1 ผ่านแล้วก็แล้ว ก็ยังเข้าไม่ได้

รบกวนท่านที่รู้ทีนะครับ

zrshinhaw
3rd December 2011, 12:32
ดันทีครับผม

Crowszerro 3
3rd December 2011, 17:24
เล่นแท้หรือป่าวครับถ้าก๊อปไม่มีคนเล่นแล้วครับแนะนําออนไลน์แท้เถอะไ่ม่ก็เถื่อนยังเปิดไห้เล่นผ่านtungel อยุ่นี่lanกันได้อยุ่ครับ

SerasoNz
3rd December 2011, 17:46
ผมเคยเป็นครับ แนะนำให้เช็คว่า version 1.2.0 แล้วหรือยัง ถ้าแล้ว ลง Crack MP แล้วหรือยังครับ

H.S.
3rd December 2011, 17:52
ผมก็เป็นเล่นกะเพื่อนจนจบไปแล้ว ผ่านไป 2-3 เดือนกว่าๆ กลับมาเล่นเข้าเกมล๊อบบี้ไม่ได้ซะงั้นอ่ะ เลยลง steam ใหม่ก็หายแต่เซฟเกมก็หายไปด้วย

zrshinhaw
9th December 2011, 16:36
ผมก็เป็นเล่นกะเพื่อนจนจบไปแล้ว ผ่านไป 2-3 เดือนกว่าๆ กลับมาเล่นเข้าเกมล๊อบบี้ไม่ได้ซะงั้นอ่ะ เลยลง steam ใหม่ก็หายแต่เซฟเกมก็หายไปด้วย

สาเหตุเดียวกันเลยครับ - -