PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยแนะนำเรื่องMW3 Multiplayerทีครับ

eatrabyo
2nd December 2011, 17:13
ผมเพิ่งจะได้mw3มา ต้องรอน้ำลดเป็นเดือน:sweat

ผมเพิ่งจะเคยซื้อแท้เกมcall of dutyเป็นครั้งแรก 555 เลยไม่ณุ้เรื่องเกี่ยวกับระบบmultipayer เลยอยากรู้อะครับ

วานกูรูมาแนะนำหน่อยเห็นมีให้อัพคล้ายstatusแบบเกมส์ออนไลน์ แล้วมีอะรไที่ผมต้องรู้บ้างเกี่ยวกับmultiplayerของMW3อะครับ:)

ปล.นี่steamผมนะครับ>>http://steamcommunity.com/id/eatrabyo

RES_PAUL
2nd December 2011, 17:25
ขั้นพื้นฐานตอนเล่นคือ ลืมไปได้เลยกับเกมออนไลน์ FPS ธรรมดาๆที่เล่นมา =_= แค่นั้นแหละครับช่วงแรกๆจะตายบ่อยอย่าไปสนใจพอจับทางได้ท่านจะเทพในทันทีเพราะฝรั่งกาก(คอนเฟิร์ม)

ปล.เก่งๆก็มีแต่นานๆจะเจอทีน่ะผมน่ะ

KULULU_LABO
2nd December 2011, 17:27
เล่นไปเจอแต่ akimbo

eatrabyo
2nd December 2011, 17:32
เล่นไปเจอแต่ akimbo
คือใคร ครับ?

Earth's Bassist
2nd December 2011, 17:45
คือใคร ครับ?Akimbo คืออุปกรณ์ที่ทำให้เราสามารถถือปืนได้ 2 กระบอกในเวลาเดียวกัน (เฉพาะพวกปืนรองนะครับ)

eatrabyo
2nd December 2011, 18:19
Akimbo คืออุปกรณ์ที่ทำให้เราสามารถถือปืนได้ 2 กระบอกในเวลาเดียวกัน (เฉพาะพวกปืนรองนะครับ)
อ่อครับ ผมขอถามหน่อยพวกปืนนี้เราจะเลือกใช้ได้ยังไง จากการที่เล่นspec ops แล้วเห็นมีปลดล็อคปืน แล้วมีเขียนcostด้วย คือต้องซื้อหรอครับ

karlongkar
2nd December 2011, 18:30
อ่อครับ ผมขอถามหน่อยพวกปืนนี้เราจะเลือกใช้ได้ยังไง จากการที่เล่นspec ops แล้วเห็นมีปลดล็อคปืน แล้วมีเขียนcostด้วย คือต้องซื้อหรอครับ

อัำพเวล > ปลดล็อค