PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยยผม ทีครับ สำรับท่านผู้ใดที่ผู้รู้ Serious Sam HD The Second Encounter จอหมุนครับ ใครู้วิธีแก้ บ้าง ครับ ??

ArmYYakA
2nd December 2011, 20:04
คือ เกมส์ Serious Sam HD The Second Encounter มันหมุนติ้วๆ ๆ ขึ้นไปบนเพดานครับ ด่านที่ขึ้นหอคอยบันไดวน ผม ลองหา crack ใหม่ แล้ว ลงแล้วก้อ ยัง แก้ไม่ได้ เห็นมีแต่เว็บ วิธแก้ใน jkg เก่าจาก บอร์ดเก่า ก็ เข้าไม่ได้อีก ตอนนี้ข้อมูลน้อยมาก ครับ จนปัญญา หาจริง ๆ :mad3:mad3:mad3:mad3 ใครรู้ ช่วยผม ที อยากเล่นต่อมากกก กำลัง สนุก เลย ครับ !!!! :mad3:mad3:mad3:mad3

ArmYYakA
2nd December 2011, 20:31
ไม่มัใครช่วยย ได้เลย หรอ เนี่ยย >.<

NamJUBU
2nd December 2011, 20:34
ลองหา Patch มาลงดูนะคะ ถ้าไม่มีหรือไม่ได้ก็คงต้องไปเล่น The Second Encounter ที่ไม่ใช่ HD แล้วล่ะค่ะ :yes

ArmYYakA
2nd December 2011, 21:00
patch หรอ ครับ จะพยายามหา สุดชีวิต เลยย อยาก เล่น มากก เพื่อ จะไป เล่น ภาค ต่อ ๆ ไป ครับ