PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใคมีวิธี save game batman arkham city บ้างครับ ช่วยผม ที

koompapun
2nd December 2011, 20:13
คือผมลง game for windows marketplace ที่มากับเกม จากนั้น ผมเข้าเกม ตัวโปรแกรมgame for windows marketplace มันไม่รันขึ้นมาให้
ผมกดตรงคำว่า Live ที่เมนูเกม เหมือนมันบอกให้ singin ผมก้อไม่รู้จะไป singin ตรงใหน มันไม่เหมือนพวกเกมที่ใช้ game for windows live เลย ผมงง
ใครเก่งช่วยทีครับ ขอขอบคุน ล่วงหน้า ครับ

maxonline17
2nd December 2011, 21:01
กดปุ่ม Home มันก็ขึ้นครับ

เข้าเกม กด home และก็สมัครแบบออฟไลน์ตามปกติ

organ191
3rd December 2011, 00:22
ของพี่ผมเป็นเหมือนกัน ครับ แต่กรณีพี่ผมกดที่ LIVE แล้วมันก็เงียบไปเลย

ใครรู้ช่วยหน่อยครับ