PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเนื้อเกม Assassin's Creed Revelations

kombattle
2nd December 2011, 20:33
มีวิธีไหนไหมครับ ที่ให้ลูกน้องคุ้มหอได้โดยไม่โดนบุก เวลาโดนบุกทีต้องวาปไปกันทีเบื่อมาก

แล้วอีกอย่างลูกน้องผมมันมีเวล15 แค่ตัวเดียวเองอ่ะครับ อีก 6 ตัวยังเป็น 14 อยู่แต่EXPตันแล้ว ทำยังไงให้เปลี่ยนเป็นเวล 15 หรอครับ

nontawat02
2nd December 2011, 20:35
ก็ต้องทำเลเวล 15 ให้ครบทุกหอครับผม

Clouds
3rd December 2011, 02:18
วีธีลดค่า ก็ฆ่าคนที่มีรูปตาชุดแดงๆ ติดสินบนคนกระจายข่าว ฆ่าสตอเกอร์รูปมีดบนแผนที่

kaslnosa
3rd December 2011, 02:28
ผม มี วิธี ป้อง กัน den สร้าง กำ แพง ปืน ใหญ่ อะ คับ แล้ว ก็ สร้าง พล ยิง ปืน อย่าง เดียว เลย เยอะๆๆ นะ คับ ป้อม ปืน อัพ ให้ เต็ม นะ คับ สร้าง กำ แพง ปืน ใหญ่ 2อันนะคับ และ คอย ใช้ ปืน ใหญ่ นะ คับ อย่าง งก ถ้า มา เยอะ นะ คับ แล้ว คอย ใช้ ใส่ ทหาร ระเบิด นะ คับ กำ แพง จะ ได้ พัง ยากๆๆ แต่ ต้อง สร้าง ให้ ได้ ระยะปืน ถึง นะ คับ ต้อง สร้าง กำแพงปืนใหญ่ 2อัน นะ คับ