PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : BF3 เล่นแล้วถูกเตะตลอดรำคาญมากครับ

Mercury
2nd December 2011, 21:18
คือพอเล่นไปได้ 2 นาทีก็ถูกเตะเรื่อง PB ตลอดเลยครับทุกเซิฟเลยเซ็งมาก

exion1
2nd December 2011, 21:23
อัพเดต pb ยังครับเดี๋ยวนี้หลังอัพเดตผมไม่เป็นละ
แล้วมันได้บอกเหตุผลมั้ยครับที่เตะ

Gunn
2nd December 2011, 21:32
ถูกเตะโดน punkbuster รึเปล่าครับผมก็เป็น ไม่รู้เป็นเพราะอะไร:pardon แต่ผมก็ทนๆเอา แต่ไอ้ you were disconnected from EA online. อันนี้ตลอดครับ

Mercury
2nd December 2011, 21:35
ใช่ครับถูกเตะเพราะ Punkbuster นี่แหละทุก 2 นาทีทุกเซิฟเลย อัพเดตแล้วครับมันขึ้นแบบนี้หลังจากอัพเดต PB game disconnected: you were kicked by PunkBuster. Stated reason: PunkBuster kicked player 'hydroponic22' (for 2 minutes) ... Violation (IGNORING QUERIES) #9006

ขอถามอีกเรื่องนึงครับ น้องผมพึ่งลง BF3 เสร็จอัพเดตทุกอย่างครบแล้วแต่พอเข้าโหมดเนื้อเรื่องพอมันขึ้นคำว่า Installing (ไม่รู้เขียนถูกป่าวแต่ประมาณนี้) เสร็จก็ดับไปเฉยๆ น้องผมงงมาก