PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : BATTLEFIELD3 งงมาปัญหาการที่จะเล่น

Rombo_JKG
2nd December 2011, 21:50
:askสมัคร เรียบร้อย เล่น ไม่ได้ มันบอกว่าถุก EA ตัดออนไล mail ทีมาจาก origin V
V
ต้องการบัญชี EA/Origin การลงทะเบียนด้วยรหัสซีเรียลที่ให้มาด้วย การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ต และการยอมรับสัญญาอนุญาตให้ใช้ซอฟต์แวร์สำหรับผู้ใช้ปลายทางเพื่อเล่นและเข้าถึงคุณสมบัติและ/หรือบริการออนไลน์ ข้อกำหนดและเงื่อนไขออนไลน์ของ EA สามารถดูได้ที่ www.ea.com คุณต้องมีอายุมากกว่า 13 ปีในการลงทะเบียนบัญชี EA EA อาจทำการเพิ่มเนื้อหาและ/หรือทำการแก้ไขปรับปรุงบางส่วนโดยไม่มีค่าใช้จ่ายหากมีการกระทำดังกล่าว

EA อาจยกเลิกคุณสมบัติออนไลน์ภายหลังจากการประกาศล่วงหน้า 30 วันที่ www.ea.com

ทั้งที่ๆผมสมัครอายุ 20 13 ปีมาไง ใครรุ้ช่วยทีนะครับผมเสียดายเเผ่นแท้ (หรือมันให้ทำ ไรที่ผมไม่ได้ทำ)