PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปล็ดล็อคดาบ Altair ใน Assassins's Creed Revelation ยังไงครับ

Namies123
3rd December 2011, 06:18
คือที่ถามเนี่ยรู้แล้วครับว่าต้องทำ Challenge Set 3 ให้ครบแต่ของผมมันไม่ยอมครบให้อะมันเหลือแค่ Assassins's Recruit 11/12 ทั้งๆที่ผมก็มีครบ

12 คนแล้วแท้ๆไปหาเพิ่มก็ไม่ได้แล้วด้วยต้องทำไงถึงจะเป็น 12/12 อะครับ

jackylucky
3rd December 2011, 08:16
ผมก็เป็น ตั้งกระทู้ไปแล้ว แต่มาเจอเองแล้ว (ไม่มีใครตอบ - -)

จำได้ไหมครับ ตอนเริ่มเกมส์มาจะมีให้แล้ว 1 คน ที่เหลืออีก 11 คนคือเราเป็นคนช่วย เพราะฉะนั้นผมก็ใช้วิธีฆ่าตัวใดตัวหนึ่งทิ้ง (ส่งไปทำภารกิจยากๆคนนึงให้ odd of succeed มันต่ำกว่า 35)

แล้วก็หาใหม่เลยครับ ครบละ 12 ตัว

ปล. ผมเคยส่ง 40% มา มันยังผ่านภารกิจได้ = = โหดมากภาคนี้