PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนแนะนำอนิเมซีซั่นนี้หน่อยสิครับ

chayatorn
18th July 2011, 21:08
ซีซั้นนี้มีอะไรน่าดูบ้างได้โปรดชี้แนะด้วยนะครับ ผมว่าจะลองดู ชมรมบาสโลิลคอน ,Blood C , Itsuka Tenma no Kuro Usagi น่ะครับ ถามมีเรื่องอื่นที่น่าสนใจก็แนะนำด้วยนะครับ

menoskun
18th July 2011, 21:16
Usagi Drop,Nichijou,No.6,Baka to Test to Shokanju Ni!

4 เรื่องนี้เเหละที่ผมคิดว่าน่าติดตาม นอกนั้นก็ดูเฉิยๆเผื่อสนุก

Ro-Kyu-Bu! นิดูเพื่อสนองตัญหา (ฮา)

ChickenBomB
18th July 2011, 21:19
Season ที่ ผมติดตาม ก็ มี 1 Blade 2 Baka to Test to Shoukanjuu Ni 3 Blood-C 4 Itsuka Tenma no Kuro Usagi 5 Kamisama Dolls 6 Kami-sama no Memo-cho 7 Mayo Chiki! 8 R o-kyu-bu! เยอะ ยุ นะ เนี่ย :sweat

LaiminOzZ
18th July 2011, 21:20
NEET !!!!!

chayatorn
19th July 2011, 23:24
ขอบคุณสำหรับทุกท่านมากนะครับ ผมก็ลืมไปเลยว่า Baka ฉายซีซั่นนี้(รอจนลืม :sweat) ว่าแต่ ชมรมนักสืบนีทนี้มันจะเป็นแนวสืบสวนเหมือนโคนันรึเปล่าครับ หรือว่าเหมือน Railgun

ปล.ขอถามต่อนิดนึงครับ idol master นี่จะเป็นการตูนแนวไหนหรอครับ

ChickenBomB
19th July 2011, 23:30
ขอบคุณสำหรับทุกท่านมากนะครับ ผมก็ลืมไปเลยว่า Baka ฉายซีซั่นนี้(รอจนลืม :sweat) ว่าแต่ ชมรมนักสืบนีทนี้มันจะเป็นแนวสืบสวนเหมือนโคนันรึเปล่าครับ หรือว่าเหมือน Railgun

ปล.ขอถามต่อนิดนึงครับ idol master นี่จะเป็นการตูนแนวไหนหรอครับ

ไม่ แน่ ไจ ว่า ไช่ Yuri รึ ป่าวนะครับผม ลอง ชมดูละกันครับ