PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ลง service pack3 xp แล้วจะลงข้อมูลใหม่ด้วยไหม

gudjung007zaza
18th July 2011, 21:19
ลง service pack3 xp แล้วจะลงข้อมูลใหม่ด้วยไหมครับเพราะเครื่องพี่ผมกำลังจะลงเพราะมันเล่นเกมส์บางเกมส์ไม่ได้แต่ผมกำลังสงสัยเรื่องการลงว่าลงแล้วต้องลงไดว์เวอร์ไหม่หรือเปล่าใครมีประสบการณ์ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณครับ...:thank

MR.Kenedy
18th July 2011, 21:44
ใช่ครับ ต้องหา driver มาก่อนที่จะลง windows
แลเวข้อมูลใหม่ ณ. ที่นี้คือไฟล์งาน เอกสารต่างๆใช่มั้ยครับ
ถ้างานอยู่ ไดร์ว C ก็ย้ายงานไปไว้ ไดร์วอื่นก่อนครับ ^^