PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากรู้เรื่อง เกี่ยวกับเด็กสยามครับ ?

No[B]oon
3rd December 2011, 14:08
คือผมเป็น คนที่ไม่ค่อยได้ไปเหยีบแถว สยามซักเท่าไหร่ จะมีก็แค่ตอนเพื่อนลากไปเท่านัั้นแหละ แล้วทีนี้คือ ได้ยินมาว่า พวกเด็กสยามชอบอยู่เป็นแก๊ง

แล้วมีเรื่อง ระหว่างแก๊งกันบ่อยๆแล้วแฟนผม ก็ ไปเข้าแก๊งกับ พวกเด็กสยาม ไม่ขอเอ่ย ชื่อแก๊งนะ ผมก็พายามห้ามและ แต่ไม่ฟังผมก็ขี้เกียจจะห้ามและ

แล้วทีนี้แฟนก็ชอบไปเข้าแก๊งบ่อยๆ แล้ว วันที่แก๊งไปเอาเรื่องกันแฟนผมก็อยู่ในเหตุการ์ณตลอดแหละ ผมก็เป็นห่วงนะ แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ แล้วที่นี้จะชวนผมไปอยู่แก๊งด้วย

ผมก็ปฏิเสธเพราะว่ามันไร้สาระ แล้วก็หาว่าผมไม่สนใจบ้างอะไรบ้าง (นอกเรื่องอีก:sweat)

เอาเป็นว่าอยากรู้เรื่องเกี่ยวกับเด็กสยามครับ ว่าเป็นพวกไหน เด็ก โรงเรียนแถวนั้นหรอ หรือ พวกฟอร์มเซียน หรือ แค่พวกเถื่อนๆ Fake ทำตัวให้ดูดี

แล้วพวกคุณๆ คิดยังไงกับเด็กสยามครับ

ฟอร์มเซียนครับ เด็กแก๊งค์ เจอเด็กช่างก็วิ่งหนีกันหางจุกตูดกันหมด

ผมก็ว่างั้นแหละ ถึงผมจะไม่ค่อยชอบเด็กช่างแต่ ผมว่าพวกนี้ใจถึงกว่าเยอะ

ถ้าตามความคิดผมน่ะ วัยกำลังห้าว
เก๋าโชว์หญิง

ก็คง งั้นแหละครับบางคนหัวยังเกรียนๆ อยู่เลย 5 5 5

ส่วนตัวแล้วผมชอบเดี่ยวๆ มากกว่านะครับ+ไม่มีปัญหาอะไรกับใครอยู่แล้ว ^ ^

ปล.เรื่อยๆ ครับ มองสาวบ้างเป็นกิจวัตรยามบ่าย

ถั่วต้มเลยครับ ลูกผู้ชายมันต้องเดี่ยวๆ สิ

ผมเคยอยู่นะแก๊งเด้กสยามเนี่ย เก๋าโชหญิง กลางวันตีกันไม่มีเหตุ ดึกเข้าร้านเหล้า เลิกละครับ ผมรักแม่

ดีแล้วครับ รักแม่ให้มากๆนะครับ :)

ผมก็เป็นอีกคนนึงที่ไม่ได้เที่ยวครับ

ดูจากในสายตาของผมแล้วไอพวกเด็กแกงค์นั่นมันไร้สาระมากๆ

อยาก รร. มัธยม ม ปลายนี่เยอะ แว้นมั่งไม่แว้นมั่ง มีหมด

อย่างเพื่อนที่ รร. ก็ชอบมาชวนเข้า เดอะแกงค์ อะไรของมันไม่รู้ บ่นบอก 'คัดหน้าตา นะเว้ย!'

พวกกูจะไปตี .... นะ ****ชอบเดินโยก หมั่นไส้ว่ะ ผมคิดเลยว่า อะไรของ***งงงงงงงงง!!! มันเคยมีท่าเดินที่พิการนิดหน่อย***จะไปกระทืบมัน ??

แล้วผมก็รำคาญพวกที่เรียกตัวเองว่า กู 'อินดี้' นะ กู 'แว้น' นะ *** 'เสี่ยว' นะ

ผมว่ามันก็พอๆกันอะ ถ้าพวกคุณจะแบ่งแยกกันแบบนี้ มันก็เสี่ยว เหมือนกันหมดอะครับ

ง่ายๆ สั้นๆ เสี่ยว 5 5 5 +

ultratan
3rd December 2011, 14:47
ฟอร์มเซียนครับ เด็กแก๊งค์ เจอเด็กช่างก็วิ่งหนีกันหางจุกตูดกันหมด

SoNy009
3rd December 2011, 14:49
ถ้าตามความคิดผมน่ะ วัยกำลังห้าว
เก๋าโชว์หญิง

deekiing
3rd December 2011, 14:54
ส่วนตัวแล้วผมชอบเดี่ยวๆ มากกว่านะครับ+ไม่มีปัญหาอะไรกับใครอยู่แล้ว ^ ^

ปล.เรื่อยๆ ครับ มองสาวบ้างเป็นกิจวัตรยามบ่าย

kittinzaa
3rd December 2011, 15:35
ผมเคยอยู่นะแก๊งเด้กสยามเนี่ย เก๋าโชหญิง กลางวันตีกันไม่มีเหตุ ดึกเข้าร้านเหล้า เลิกละครับ ผมรักแม่

August
3rd December 2011, 16:55
ผมก็เป็นอีกคนนึงที่ไม่ได้เที่ยวครับ

ดูจากในสายตาของผมแล้วไอพวกเด็กแกงค์นั่นมันไร้สาระมากๆ

*อย่าง รร. มัธยม ม ปลายนี่เยอะ แว้นมั่งไม่แว้นมั่ง มีหมด

อย่างเพื่อนที่ รร. ก็ชอบมาชวนเข้า เดอะแกงค์ อะไรของมันไม่รู้ บ่นบอก 'คัดหน้าตา นะเว้ย!'

พวกกูจะไปตี .... นะ ****ชอบเดินโยก หมั่นไส้ว่ะ ผมคิดเลยว่า อะไรของ***งงงงงงงงง!!! มันเคยมีท่าเดินที่พิการนิดหน่อย***จะไปกระทืบมัน ??

แล้วผมก็รำคาญพวกที่เรียกตัวเองว่า กู 'อินดี้' นะ กู 'แว้น' นะ *** 'เสี่ยว' นะ

ผมว่ามันก็พอๆกันอะ ถ้าพวกคุณจะแบ่งแยกกันแบบนี้ มันก็เสี่ยว เหมือนกันหมดอะครับ

kyokyosa132
3rd December 2011, 18:53
ผมไม่ชอบเอาซะเลย เด็กแก๊ง หรือ เด็กแว้น

ผมหน่ะ ไม่ใช้ "เด็กแก๊ง" ไม่ใช่ "อินดี้" ไม่ใช่ "เด็กแว้น" และไม่ใช่ "เสี่ยว"

แต่ผมร็อค (>w<) \m/

piyaponjoe
3rd December 2011, 19:08
คนไทยด้วยกัน ถามจริง ต่อยกันทำ*****ไร

พ่อแม่เลี้ยงดูมากว่าจะโต ไปยกพวกต่อยกัน บาดเจ็บมา ตายมา พ่อแม่จะเสียใจแค่ไหน

พ่อแม่เลี้ยงมาจนโต ใช้ความคิดควายๆ ทำเก๋า ทำเจ๋งไปทั่ว ทำให้พ่อแม่เสียใจ

เจ๋งก็แค่กับเด็ก/คนที่ตัวเล็กกว่า หน่ะ ไอพวกนี้

ไอ้พวกห่าเนี่ย สักวันมันจะได้รับกรรมครับ

RAZORWIN
3rd December 2011, 19:21
พวกนี้มันไร้สาระ ก้ได้แค่นี้ล่ะน้า ตีกันไป ใช้แต่กำลัง ไม่ใช้สมอง มีแล้วไม่คิด เอาไปให้พวกสมองพิการดีกว่าไหม

themzaza07
3rd December 2011, 19:42
เด็กสยาม มาลองกับ พวกผมนี่มา ตบเกรียนสนั่น

fear5786
3rd December 2011, 19:43
ก็เหมือนตามทั่วๆไป

BNCC41
3rd December 2011, 19:45
เด็กแก็งสยาม เจอ ปทุมวัน/อุเทนฯ ก็วิ่งหางจุกตูดแล้วครับ

diawnaja
3rd December 2011, 19:48
แต่งตัวเว่อร์ๆ ดูดบุหรี่ทั้งหญิงทั้งชาย หน้าตาไม่ผ่าน อยู่กันเป็นกลุ่มๆ

เวลาไปเดินสวนเห็นทุกที น่าสมเพศนะ

blackop
3rd December 2011, 19:50
เก๋าโชว์หญิงตามที่ว่าแหละ ถ้าไปมีเรื่องกะช่างพวกนี้ก็หงิดอะ

Till The Death Of Me
3rd December 2011, 19:59
ผมไม่ชอบเด็กแก๊งตรงใส่เสื้อวงเนี่ยและ ฟังก็ยังไม่เคยฟัง ไปทำแบนด์เค้าเสียชื่อเสียง หมด :sweat

Newwpiipz:) '
4th December 2011, 18:21
เพื่อนมันไปฟันคนตายคน เอ็นขาขาดคน ติดคุกสามวันโดนปล่อย พ่อแม่มเป็นมาเฟียสุดสุดครับ =w=;;

BentSSRU
4th December 2011, 18:27
ถ้าไปเจอพวกนี้อย่าไปกลัวมันไม่มีไรหรอกครับถ้าเรายิ่งกลัวมันยิ่งได้ใจเอาไปว่าอย่าไปสนใจมันเลยเดียวพอมันโตมันก็คิดได้เองและครับ

diippyjas
4th December 2011, 18:41
เพชรบูรณ์แทบไม่มีแก๊วพวกนี้เลย มีแต่พวกนักเลงไปวันๆ หมัดเดียวร่วง - -(สะใจมาก)

boysakoa
4th December 2011, 18:48
ถามหน่อย ถ้าจะดูถูกพวกเขา พวกเขาทำไรให้ยังครับ

ผมก็ไม่เข้าใจคนสมัยนี้ ถามหน่อย เด็กแก๊งๆ ส่วนตัวคุณไม่มีเพื่อนมั่งหรอไงครับ ถึงไม่อยู่กันเป็นกลุ่ม

พวกผมไป รร กัน มอไซ 5-6 คัน ใครก็มองเด็กแก๊งละ แต่ผมก็ไม่เคยไปทำร้ายใคร ไม่เคยหาเรื่องใคร ทำไมต้องมองกันหยามๆด้วย ไม่เข้าใจ

หรือว่าไม่เคยมีเพื่อนครับ

Netzakub
4th December 2011, 18:52
มันแค่ช่วงเวลาหนึ่ง ที่ยังเป็นเด็กไม่รู้จักโต ผมก็เคยเป็น แต่เด๋วก็เลิกครับ (บางคนมั้งนะ)

อย่าไปซี เพื่อนติดเพื่อนแค่นั้นแหละ

khewinmin
4th December 2011, 18:54
ไม่มีไรหรอกครับพวกนี้ เกรียนโชว์หญิงไปวันๆ คิดว่ามีเรื่องแล้วเท่ มีเรื่องจริงๆก็หางจูกตูด

bigspy77
4th December 2011, 18:59
บอกแฟนคุณเลยครับว่า อยากมีอนาคตที่ดี ออกซ่ะ อนาคตที่มันไม่ใช่อยู่ที่แก๊งอนาคตเราอยู่ที่การศึกษา

NaZi_BF3
4th December 2011, 19:10
ถ้าเอาที่ผมเคยเดินนะ (ซึ่งไม่ได้เดินบ่อย) นอกจากไปงานหรือเที่ยวหรือซื้อเกม

รู้สึกว่าชีวิตมันไม่มีอะไรนอกจากทำตัวอวดสาว หรือ วางมาดเป็นอันธพาล (แต่ที่จริงมันใจเท่าขี้มด)

พวกเด็กช่างมันยังสู้เลย แต่ผมก็ไม่ได้ไปมีเรื่องกับใครนะ เพราะผมชอบอยู่เงียบๆ สบายๆ

SaNooKNi
4th December 2011, 19:14
พวกนี้ก็ดีแต่หมาหมู่ กล้าเอาแบบ ตัวๆ จะมีสักกี่คน แค่อยากเท่โชว์หญิงเท่านั้นแหละ

Rex
4th December 2011, 19:16
โตไปเดี๋ยวก็รู้เองแหละครับ ถ้าไม่ตายก่อนนะ เมื่อถึงเวลาเท่านั้น

Spermz
4th December 2011, 19:16
น่าเสียดายที่ กูร้อค!!

\m/

Type-7442
4th December 2011, 19:25
พวกเด็กน้อยครับ โตๆกันแล้วเค้าไม่มาทำอะไรแบบนี้หรอก พวกเด็กอมมือ มองแล้วตลก

Yakuz
4th December 2011, 19:27
เด็กแกงค์สยามผมเจอบ่อยครับ !

มีดีแค่หน้าตา และก็...คนเยอะ
เห็นนั่งดูดบุหรี่ บางแกงค์เล่นสเก็ต (อันนี้ไม่ว่าผมก็เคยไปเล่นกับมัน) ตกดึกเข้าผับโชว์หญิง

ปัญญาอ่อนมากครับไอ้แกงค์เด็กสยามเนี่ย บอกตรงๆครับใจไม่ถึงสักราย (ถ้าไม่มากับพวกอ่านะ)

Type-7442
4th December 2011, 20:11
บอกตามตรงครับ เอาจริงๆแล้ว พวกเดินสยามของแท้ เป้นคนรวยไฮโซครับ เค้าไปซื้อของไปช้อปปิ้งจริงๆ ไม่ได้เดินโชว์ตัว หรือ เช็คเรตติ้ง

starzerobenz
4th December 2011, 20:15
ผมอยู่แกงค์เด็กเรียนครับ
ไม่มีปัญหากับแกงค์เถื่อนเลย :clap

Gu Pai!
4th December 2011, 20:31
ผมก็ไม่อยากไปเหยียบที่นั้นเท่าไหร่เลย เคยไปครั้งเดียว ปกติแค่ โลตัด บิ๊กC เซ้นทาร์น แค่นี้ก็ไม่ค่อยอยากจะไปเหยียบแล้ว

VirusCoMz
4th December 2011, 20:33
กๅก มากผมเดินคนเดียว แล้วมอง พวกมัน มันถาม มองไร
ผมเอามือจับเอว บอก ทำไมอะ เงียบหมด กๅกมากกกกกกกกกกกกก
เวลาอยู่กะพวกหละแหมม เจ๋งจริงๆ

puripangd
4th December 2011, 20:36
กๅก มากผมเดินคนเดียว แล้วมอง พวกมัน มันถาม มองไร
ผมเอามือจับเอว บอก ทำไมอะ เงียบหมด กๅกมากกกกกกกกกกกกก
เวลาอยู่กะพวกหละแหมม เจ๋งจริงๆ
จิงหยอออออออ 55 55 5