PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากรู้ว่าเพิ่มเพื่อน หรือ addfriend ยังไง ?

ballba
5th July 2011, 12:13
คือบอร์ดใหม่มันมี ลูกเล่นเป็น แบบ profile และ blog ผมก็เลยอยากรู้

ยังแอดใครไม่ได้เลยตอนนี้ กดแอดไปมันก็ไม่ขึ้นครับ

แล้วกลุ่มนี่เข้ายังไง

ยังไงก็ลองเข้ามาคุยที่ profile ได้นะครับ

FRAGILE
5th July 2011, 12:33
ตอนแรกผมก็เห็นปุ่มแอดคนอื่นได้นะครับแต่ตอนนี้กลับไม่รู้หายไปไหนแล้ว แล้วเรื่องกลุ่ม ผมสร้างลองไว้แล้วแต่ตอนนี้เข้าไม่ได้เหมือนกันครับ '^'

กลุ่มตอนนี้ก็เข้าไม่ได้เหมือนกัน สงสัยพี่เขาไปปรับอะไรเพิ่มเติมแน่เลย เพราะ รู้สึกไม่ได้เป็นคนเดียวแล้ว

ปล. หรือจะให้เหมือนกับบอร์ดเก่าเลยเปบ่าก็ไม่รู้นะครับ - -
ผมว่า แอดเพื่อนกับ สร้างกลุ่มได้นี่ล่ะเจ๋งสุดๆละ:rolleyes:

dogaki
5th July 2011, 12:37
กลุ่มตอนนี้ก็เข้าไม่ได้เหมือนกัน สงสัยพี่เขาไปปรับอะไรเพิ่มเติมแน่เลย เพราะ รู้สึกไม่ได้เป็นคนเดียวแล้ว

ปล. หรือจะให้เหมือนกับบอร์ดเก่าเลยเปบ่าก็ไม่รู้นะครับ - -