PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Assassin's Creed Revelations นั่งแล้วตกบ่อย

Supernook
3rd December 2011, 20:03
เวลานั่งอยู่บนไม้ แบบท่อนเดียวมันชอบตก ครับ และเวลานั่งจะเปิด Map ใหม่ตอนนั่งก็นั่งไม่ได้ตกไปเกาะตลอดเลย ไม่ได้กดสักปุ่มเลย

บ้างครั้งก็ได้ครับ

มันเป็นอะไรกันครับ

jackylucky
3rd December 2011, 20:46
คือขอโทษนะครับ ไม่เข้าใจ - - ขอละเอียดกว่านี้นึดนึงครับ

BlackRoseXIII
3rd December 2011, 20:46
ผมวิ่งไปวิ่งมาก็ตก map ไปว่ายน้ำเล่นเลย
ผมเลยออกแล้วเข้าเกมใหม่ ต้องอัพเดท crack ตัวใหม่ก่อนหายแน่นอนเลย
เอ่อแล้วแพทนี้มันยังไงเนี่ย ฝึก assassin master ได้แค่ 7 ตัวเอง แพทใหม่น่าจะแก้ให้ฝึกได้ครบ 12 ตัวนะ

jackylucky
3rd December 2011, 20:58
ผมวิ่งไปวิ่งมาก็ตก map ไปว่ายน้ำเล่นเลย
ผมเลยออกแล้วเข้าเกมใหม่ ต้องอัพเดท crack ตัวใหม่ก่อนหายแน่นอนเลย
เอ่อแล้วแพทนี้มันยังไงเนี่ย ฝึก assassin master ได้แค่ 7 ตัวเอง แพทใหม่น่าจะแก้ให้ฝึกได้ครบ 12 ตัวนะ

เปล่าครับมันได้แค่ 7 ตัวครับ เพราะต้องเล่นภารกิจ master assassins part 2 แต่มีแค่ 7 ภารกิจครับ ที่เหลือทำไม่ได้

maxnizium
3rd December 2011, 21:42
มันมีแค่7ฐานอ่ะครับถ้าฝึกได้12คนก็ไม่รู้จะเอาไปลงป้อมฐานแล้วอ่ะครับ