PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : (ถาม)การซื้อรถใน NFS WORLD

suppermama
3rd December 2011, 21:50
ผมเจอแต่ที่ต้องเติมเงินแล้วซื้อครับ อยากทราบแบบที่ไม่ต้องเติมว่าซื้อตรงไหนยังไงครับ
แล้วการที่จะปลดล็อกรถใหม่ต้องทำยังไงครับ

suppermama
4th December 2011, 08:44
ขออนูญาติดันครับ

EXTest
4th December 2011, 09:09
ผมเจอแต่ที่ต้องเติมเงินแล้วซื้อครับ อยากทราบแบบที่ไม่ต้องเติมว่าซื้อตรงไหนยังไงครับ
แล้วการที่จะปลดล็อกรถใหม่ต้องทำยังไงครับ

บางคันก็ลองเปลี่ยนสีเอาครับ มันจะมีแบบเก็บตังซื้อ

suppermama
4th December 2011, 09:50
มันจะมีแบบเก็บตังซื้อ
นี้หละครับที่ผมหาไม่เจอครับ บอกตำแหน่งให้ละเอียดหน่อยได้ไหมครับ
แพ้บ่อย เราต้องขายรถที่เราซื้อมาคันแรกไปก่อนรึเปล่าครับ