PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Mod : GTA IV ตัวไหนภาพสวยๆ บ้างครับ แนะนำทีครับ

narubhet
3rd December 2011, 23:42
แนะนำหน่อยครับ พอดีขุดมาเล่น ตอนนี้ลง แค่ patch 1.07 อะไรนั่นแค่นั้นเองครับ

ขอบคุณครับ

Crowszerro 3
4th December 2011, 00:10
Ice hanucer เลยครับพิมผิดขออภัยเรียกว่าmod ภาพหนังดีกว่าไม่สวยแต่เหมือนของจิงถ้าเครื่องแรงมากๆจะแสดงผลเหมือนหนังต่อเมื่อใช้กาจจอGTX260 ขึ้นไป

narubhet
4th December 2011, 00:19
Ice hanucer เลยครับพิมผิดขออภัยเรียกว่าmod ภาพหนังดีกว่าไม่สวยแต่เหมือนของจิงถ้าเครื่องแรงมากๆจะแสดงผลเหมือนหนังต่อเมื่อใช้กาจจอGTX260 ขึ้นไป

เดี๋ยวจะลองหาดูนะครับ

แล้วต้อง Crack ใหม่รึเปล่า หรือโหลดมาแล้ว ลงเล่นได้เลย ?

RIAD:MAz
4th December 2011, 00:22
เดี๋ยวจะลองหาดูนะครับ

แล้วต้อง Crack ใหม่รึเปล่า หรือโหลดมาแล้ว ลงเล่นได้เลย ?

ผมก็จะลืมๆเเล้วเเต่น่าจะก๊อปมาวางได้เลยทำตามคำแนะนำของ Mod นั้นๆเอาครับส่วน Crack ไม่เกี่ยวกันครับ Mod มันเป็นส่วนเสริมเเยก

narubhet
4th December 2011, 00:33
ผมก็จะลืมๆเเล้วเเต่น่าจะก๊อปมาวางได้เลยทำตามคำแนะนำของ Mod นั้นๆเอาครับส่วน Crack ไม่เกี่ยวกันครับ Mod มันเป็นส่วนเสริมเเยก

โอเคครับ ถามอีกอย่างนะครับ แล้ว Realistic Graphic ไรนั่น ใช่ MOD รึเปล่าครับ ?

เราควรลง patch 1.4 หรือ 1.7 ดีครับ ?

aspirineth
4th December 2011, 00:46
ไป Googel ครับพิมพ์ ENB Gta IV มีให้เลือกเพียบครับ Mods ภาพสวย Gta IV

Shizuku
4th December 2011, 00:55
L3EVO GP BEST !!!!!
ป.ล. graphic mod ส่วนใหญ่ซัพพอร์ต เวอร์ชั่น 1.0.4.0 นะ

narubhet
4th December 2011, 01:16
ลง mod แล้วเกมส์จะกระตุกเปล่าครับ เมื่อกี้ลองลง Ice hanucer ไรนั่น เกมส์ภาพหมุนครับ มึนเลย -*- ละก็หน่วงๆอีกตะหาก สงสัยจะไม่ไหว

ถ้าเล่นแบบปกติไม่ลง mod ก็พอเล่นได้นะครับ