PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : WARRIORS OROCHI 2 พอเข้าไปปรับจอยให้เล่น 2 คนแล้ว คนที่ 2 เลือกตัวละครไงครับ

gsuhplyf
4th December 2011, 07:00
คือผม งง มากเลย ผมกด F12 เพื่อให้จอย 2 เล่นได้ครับ แล้วพอถึงขั้นตอนเลือกตัว
ไม่มีให้จอย 2 เลือกฮะ แต่พอเข้าเกมส์ก็มีตัวละครของจอย 2 ยืนอยู่ด้วยเว้ยเฮ้ย = =''

ปล. เกมส์นี้หนุกดีนะครับ ใครมีก็อัพแ่บ่งๆให้เพื่อนๆเล่นกันครับ
ใจผมอยากจะอัพ แต่ผมคงจะเสียชีวิตหน้าคอมเป็นแน่แท้

kanoktuch2
4th December 2011, 09:12
ผมลองทำเมื่อกี้ก็ทำได้นะ ไม่ทราบว่าเล่นโหมดอะไรครับ?

ผมลองเข้าแบบ Free mode

ปล.ภาค 2 มีบนคอมด้วยเหรอครับ = =" ผมเห็นมีแต่ภาคธรรมดากับ Z

gsuhplyf
4th December 2011, 11:08
ตอนนี้ผมอยู่ร้านครับ กลับบ้านเดี๋ยวถ่ายรูปให้ดู พอดีผมเอามาจากเพื่อนอะครับ
ผมเล่นแบบ Story ครับ