PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วน NeedHelp รันเกมไม่ได้

unrealgolf
4th December 2011, 09:51
ผมformatคอมไหม่เมื่อเช้านี้ลงโปรแกรมเรียบร้อยพอลงเกมที่แรกลง tomclancy H.A.W.X เล่นได้ปรกติที่2ลง Gear of war ลงแพชแล้วลงcrack มีแต่เสียงภาพไม่ขึ้นแล้วก็หายไปไม่เป็นไรลงต่อ ACRภาคใหม่ลงแล้วก็แคร็กเข้าเกมมันขึ้น Ubisoftluncher is stop working
ไม่เป็นไรต่อมาลง BF3 ขึ้นเหมือน ACR ทำไมมันเล่นไม่ได้ซักที ช่วยด้วย

hpz
4th December 2011, 09:55
ลอง กด windows update แล้ว update ดูก่อนครับ

unrealgolf
4th December 2011, 11:46
อัพวินโด้เหรอครับ

hpz
4th December 2011, 11:50
ครับ ลง windows ใหม่และลงเกม บางครั้งมันอาจจะต้องการอะไรที่ update ครับ