PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Devil May Cry 3 HD MOD look as Ps3 & Xbox360

blnitw123
4th December 2011, 13:48
หลายคนคงได้ยินข่าวแว่วๆมาว่า จะนำ DMC 1-3 ไปทำภาพใหม่ให้สวยสดยิ่งขึ้น (Devil May Cry HD Collection)
แต่ดันไม่มีเวอร์ชั่น PC เพราะเขาเอาไปลง PS3 & Xbox360 หมดเลย

วันนี้ผมเลยมาเอาใจชาว PC อย่างพวกเรา นำ MOD นี้มาแจก (ใช้ได้เฉพาะภาค devil may cry 3 special edition PC)
MOD นี้จะทำให้ภาพ DMC 3 ของคุณ สีสวยและสดยิ่งขึ้นกว่าเดิมมากๆ

คำเตือน
จำเป็นต้องใช้คอมที่มี สเปกสูงๆหน่อยนะครับ ไม่งั้นจะเกิดอาการกระตุกเอานะครับ(ขึ้นอยู่กับที่เราปรับด้วยนะ)

สเปกโน๊ตบุคของผม ใช้ MOD นี้แล้ว กระตุกนิดๆนะครับไม่ถึงกับเล่นไม่ได้(แต่ถ้าเราปรับให้ตรงกับคอมเราได้ก็จะเล่นลื่นครับ)
Core intel i5
ATI Mobility Radeon HD 5470
RAM 2 GB DDR3

ทุกอย่างอยู่ในไฟล์นี้แล้วครับ (มีภาพหลังใช้-ก่อนใช้)
ขนาดไฟล์ 622 kb
Download (http://www.mediafire.com/?qjjpvgnjxf5nnzw)

ปล. ให้ทุกท่านลองปรับเอาเองดูนะครับ เพราะผมไม่มีตัวเกมอยู่แล้ว พอดีจะเอาเกมใหม่ลง
รู้สึกว่า ยิ่งปรับตัวเลขสูงๆภาพยิ่งจะเข้มขึ้นนะครับ (ปรับสูงเกินภาพจะดำนะครับ ระวังดีๆ)

หากใช้ได้ช่วยยืนยันด้วยนะครับผม
และใครมีปัญหาถามมาได้เลยนะครับ

ขอบคุณครับ

blnitw123
4th December 2011, 14:05
กระทู้ตก ว้ายไว - -a

chain76
4th December 2011, 14:10
+1 ให้ จขกท. อัพรูปหน่อยสิครับ

blnitw123
4th December 2011, 14:47
+1 ให้ จขกท. อัพรูปหน่อยสิครับ
ตอนแรกผมก็อัพรูปบนกระทู้นะครับ แต่มันค่อนข้างที่จะดูยากครับ
ผมคิดว่าดูในคอมจะง่ายกว่า กดซ้ายกดขวา สลับไปสลับมา จะเห็นจุดแตกต่างมากกว่าครับ
เลยอัพเป็นไฟล์เดียวกันกะตัว MOD ไปละ

ลองโหลดดูนะครับ รูปอยู่ในนั้นแล้ว