PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีวิธีที่ทำให้ Assassin Den ไม่โดนโจมตีง่ายๆเปล่าครับ

Enozcinos
4th December 2011, 15:23
รู้สึก Assassin Den จะโดนโจมตีง่ายเหลือเกิน เพิ่งไปยึดได้ 2 ที โดนโจมตี 3 ที่ละต้องไปป้องกัน

เพิ่งไปป้องกันทีเดียวเพิ่มมาอีก 2 ที่ ปวดหัวเลยครับ หรือปล่อยไว้แบบนั้นดี มีข้อแนะนำบ้างครับ

ghostreset
4th December 2011, 16:00
งดทำให้ หลอด templar เป็นสีแดงเต็ม

แล้วส่ง ลูกน้องไปรักษา เก็บถึงเวล10 แล้วทำเควส แล้วเก็บอีก ถึง 15 แล้วทำเควส ทุก den ก็รอดแล้ว

oayumio
4th December 2011, 17:39
ก็ฝึก ลูกน้องจนเป็น มาสเตอร์ได้ เวลาันมาตีแค่ส่งระดับ มาสเตอร์ไป 2 ตัวก็กันได้แล้ว แต่ถ้าช่วงแรกๆ นี้ต้องทำใจเลยไปกันเอาเอง

Enozcinos
4th December 2011, 17:43
อ๋อโอเคครับ คือตัวที่จะรักษาได้ก็คือเลเวล 10 ตอนนี้ประจำ อยู่ 3den ละที่เหลือยังไม่ได้ทำเควาเลย

ขอบคุณมากครับ

altrice
4th December 2011, 19:24
มันบอกในเกมว่าถ้า Templar Awareness เต็มทีนึงมันจะสุ่มตี Den ที่เรายึดที่นึง (เวลาเรายึด den นึงก็จะถูกตีอีกที่)

ถ้าส่งลูกน้องไปดูเวลาเลเวล 15 แล้วก็จะไม่โดนเทมพลาตีอีก แต่โดนตีก็สนุกดีนะ unit สุดท้ายของเทมพลาก็อึก ถึกชะมัด

AUSTIN
4th December 2011, 19:48
Den ถูกตีกันยากมาก แต่อย่างที่เร็ปบนๆบอกครับ ฝึกลูกน้องนักฆ่าให้เป็น Master ก่อนแล้วไปประจำไว้ทุก Den เลย เท่านี้ก็สบายครับ