PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เจ็บอีกแล้ว.....ทำไมผมต้องโดนหลอกด้วย!!!

kothkeo178
4th December 2011, 16:54
เรื่องมันมีอยู่ว่าผมกับคนๆนึงคบกันอยู่คบมาได้ซัก 2 เดือนกว่าๆแล้ว วันนี้ตอนนี้สดๆเลยผมเห็นคนรู้จักเขาโพสว่าคบกับพี่ คน B เหรอ (ที่รร.เขาน่ะ นามสมมุติ) ทีแรกก็ไม่คิดอะไรมาก ทีนี้เพื่อนผมมันมาโพสต่อ แฟนไอ้ A เพื่อนเราเหรอเหรอ (นามสมมุตินะ) เขาก็ตอบมาว่า "ใครเหรอ" :eek:

แค่นั้นแหละรู้ซึ้งถึงพระธรรมเลย ไม่เคยคิดมาก่อนว่าเขาจะทำเป็นไม่รู้จักผม ตอนนี้โครตเจ็บเลยครับ เลยอยากจะมาระบายหน่อย ชีวิตนี้คบกับใครผมก็จริงจังหมด แต่ทำไมผมถึงต้องถูกหลอกด้วย ผมไม่เข้าใจเลย.....:(

saimtogo
4th December 2011, 16:58
อ่านนานเหมือนกันนะกว่าจะเก็ต

ผู้หญิงแบบนี้อย่าไปคบเลย(ไม่คุ้มๆ):(

ballba
4th December 2011, 18:11
ถ้าคิดที่จะรักก็ต้องกล้าที่จะเสี่ยง

เราไม่รู้หรอกว่า แต่ละคนนั้นเป็นยังไง

คบไปแล้ววันข้างหน้าจะรักกันนานแค่ไหน

ต่อให้เธอจะดู นิสัยดี จริงใจแค่ไหน

ก็ไม่มีใครรู้ส่วนลึกในใจคนหรอกครับ

ทำใจครับผม ผมเชื่อว่าผู้หญิงดีๆบนโลกนี้มีอีกเยอะ

เพียงแค่เรายังหาไม่เจอเท่านั้นเองครับ

คิดให้ไกล เปิดใจ ให้กว้าง และอย่าจมอยู่กับความรักที่ผ่านมาครับ

คติประจำใจเก่าผม ใช้ตั้งแต่นานแล้วนะ ที่เคยเขียนไว้

ตราบใดที่ยังมีชีวิตอยู่ ตราบนั้นจะอยู่หาเด็กต่อไป 555

เป็นกำลังใจให้

UkuleleAlone
4th December 2011, 18:12
http://www.youtube.com/watch?v=4zE_Vj8l_SU

kothkeo178
5th December 2011, 17:26
เขาทำเป็นไม่รู้จักทีเดียว ซึ้งในพระธรรมเลย บ๊ะ เจอแบบนี้มาตลอกเลยแล้วผมจะเชื่อใจผู้หญิงได้อีกรึปล่าวล่ะทีนี้ = =

xXKiraXx
5th December 2011, 17:30
ถ้าเค้าทำแบบนี้ จะทำอะไรก็ต้องขึ้นอยู่กับตัวคุณ แต่ก็ขอเป็นกำลังใจให้ครับ:cool:

newvisions
5th December 2011, 20:02
ร้อยพ่อ พันแม่ ทุกคนถูกเลี้ยงมาไม่เหมือนกัน อย่าเอาผู้หญิงคนเดียวมาเป็นเกณ ในการติดสินผู้หญิงส่วนใหญ่ ถึงมันจะเยอะก็ตาม แต่เชื่อว่ายังมีผู้หญิงน่ารักๆ และเป็นคนดี รอเราอยู่

http://www.youtube.com/watch?v=fPYGhvj6wwI

kothkeo178
5th December 2011, 20:03
ผมไม่เข้าใจจริงๆ ทำเป็นไม่รู้จักผมในเฟส แต่กลับบอกว่า ยังเหมือนเดิมนะ ทำซะขนาดนั้นแล้วยังมาให้ความหวังอีก จะบ้าตาย

kamponobita
5th December 2011, 20:06
ใจเย็นครับ โดนบ่อยๆก็ดีเหมือนกันนะ มันจะเป็นประสบการณ์สอนเราเอง ต่อไปเราก็จะเริ่มมองคนเป็นมากขึ้นแล้วล่ะ สู้ๆครับ:)

LollicakeXD
5th December 2011, 20:09
แกล้งทำ เป็นไม่รู้จักแบบนี้เป็นผม ก็เซงครับ คบกันอยู่แท้ๆ

TP-Razor
5th December 2011, 20:16
ผมไม่เข้าใจนะครับ แต่ผมก็พอจะเข้าใจ ใจความได้ว่าคุณโดนหลอกแล้ว ญ ทำเป็นไม่รู้จักคุณ แต่ไม่เป็นไร ยังมี เพื่อนใน JKG ครับ สู้ต่อไป ;)

Winters
5th December 2011, 22:22
สิ่งเหล่านี้ล้วนทำให้เกิดเพศใหม่ขึ้นมา...อนิจจา

kothkeo178
6th December 2011, 20:05
ทำเป็นไม่รู้จักผม แต่ลับหลังยังบอกว่า เหมือนเดิม ผมล่ะไม่เข้าใจเลย