PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : red orchestra 2 heroes of stalingrad มีใครเล่นเกมส์นี้ผ่าน Tunngle บ้างอะครับ

Msguzs
4th December 2011, 18:23
ตามหัวข้อเลย คือผมจะหาเพื่อนเล่นอะครับ ยังไม่เคยเล่นเลย

ไม่รู้จะตั้งกระทู้สร้างกลุ่มขึ้นมาดีป่าว

(แบบที่ผมจะเล่นเป็นแบบของก๊อบนะครับ)

ตัวอย่างเกมส์ครับ

http://www.youtube.com/watch?v=XHFYlhPUVKE

ผมยังไม่ได้ลองนะ แต่ผมอยากรู้ีมีใครสนใจบ้าง

killkinglion
4th December 2011, 19:31
อยากเล่นเหมือนกันครับ รอด้วยคน :dance

(ภาคแรก ถ้าคนเยอะๆประมาณ 30+ บอกได้ว่าสนุกมากครับ)

Msguzs
4th December 2011, 20:07
อยากเล่นเหมือนกันครับ รอด้วยคน :dance

(ภาคแรก ถ้าคนเยอะๆประมาณ 30+ บอกได้ว่าสนุกมากครับ)

ในที่สุดก็มีเพื่อนรอแล้ว 555+

ตอนนี้ผมกำลังโหลดเกมส์ เด๋วผมจะลองทดสอบดูว่ามัน เล่น ผ่านTunngle ได้จริงป่าว ถ้าไม่ได้ีมีหวังต้อง :dash

killkinglion
4th December 2011, 23:03
ในที่สุดก็มีเพื่อนรอแล้ว 555+

ตอนนี้ผมกำลังโหลดเกมส์ เด๋วผมจะลองทดสอบดูว่ามัน เล่น ผ่านTunngle ได้จริงป่าว ถ้าไม่ได้ีมีหวังต้อง :dash

ได้ไม่ได้อย่างไรมาชวนด้วยนะครับ เอ้ย!!.... "มาประจารกันด้วยนะครับ"