PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : >>> อยากหาผู้มีความรู้เกี่ยวกับเกมส์ Dynasty Warriors 6 หน่อยครับ <<< !!

maxLiverpool
4th December 2011, 21:35
ตามหัวข้อเลยครับผม ! อยากหาผู้มีความรู้เกี่ยวกับเกมส์ Dynasty Warriors 6 หน่อยครับ หรือ Trainer นั่นเองนะครับ
ถ้ามีก็ช่วยตอบหน่อยนะครับ
:ask 1. ผมเล่นกวนอู แล้วอาวุธผมเต็มจะลบทิ้งไงหรือครับ ?

ขอบคุณสำหรับคำตอบ

:ask 2.ไอเจ้าลิโป้ นี่ทำไมมันเก่งจัง ผมสู้เกือบชนะแล้วแต่แม่ทัพเพื่อนผมตายมีเคล็ดลับดีดีบอกหน่อยนะครับ ?

:ask 3.อัพเดท ม้าและอาวุธ ตรงไหน หรอ ครับ ?

ปล.ขอบคุณครับสำหรับผู้มีความรู้ทุกทราบ (ผมเล่นไป 1 ด่าน ก็เจอกด่านไอ ลิโป้เลย โหดมาก T.T) :help

:cool::cool:

maxLiverpool
4th December 2011, 22:36
ขอดัน 1 ครั้งนะครับ