PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เข้าmediafireไม่ได้อะครับช่วยหน่อยT^T

microlab
4th December 2011, 21:38
ก็คือพอเข้าเเล้วมันก็เขียนว่า Internet Explorer cannot display the webpage อะครับ ผมลองหาวิธีเเก้ในกูเกิลเเล้วก็ยังไม่เจอ ช่วยหน่อยนะครับ

THANK YOU

Crowszerro 3
4th December 2011, 22:26
เป็นที่อินเตอร์เน็ตและครับปัญหานี้ไม่เกี่ยวกะเว็บน่ะผมเคยออนเอ็มเล่นเกมออนไลนืได้ตามปกติแต่เข้าเน็ตไม่ได้อยุ่ที่การส่งสัญญาญทาง0ครับไห้รอๆไปก่อนครับมันจะปกติเอง

microlab
4th December 2011, 22:40
เป็นที่อินเตอร์เน็ตและครับปัญหานี้ไม่เกี่ยวกะเว็บน่ะผมเคยออนเอ็มเล่นเกมออนไลนืได้ตามปกติแต่เข้าเน็ตไม่ได้อยุ่ที่การส่งสัญญาญทาง0ครับไห้รอๆไปก่อนครับมันจะปกติเอง

ครับๆ ขอบคุณที่มาช่วยตอบปัญหา พอดีตอนนี้ผมลองไปเปิดปิดโมเดมอินเตอร์เน็ตใหม่ ตอนนี้ก็โหลดได้เเล้ว ขอบคุณมากครับ :yes