PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาของ Iwnet_Invalidversion

AnonymuS
18th July 2011, 23:15
ตอนแรกผมโหลด MW2 แบบ Multiplayer ของ AIwnet มาเล่นครับจากนั้นผมก็ Uninstall ทิ้งออกไปแต่ว่า พอผมโหลด MW2 ตัวเต็มมาเล่น มันก็เอาแต่ขึ้นคำว่า IWNET_INVALIDVERSION อ่ะครับ ขึ้นเป็นจอดำๆแต่ว่ากด exit แล้วมันก็หายครับ ผมเล่น Single Player ไปเรื่อยๆ พอตายมันก็ขึ้นครับ ต้องกลับไปจอเริ่มเล่นใหม่ มันไม่ respawn ให้ครับ ใครเป็นมั่ง ):

Great1234
19th July 2011, 05:28
ตอนแรกผมโหลด MW2 แบบ Multiplayer ของ AIwnet มาเล่นครับจากนั้นผมก็ Uninstall ทิ้งออกไปแต่ว่า พอผมโหลด MW2 ตัวเต็มมาเล่น มันก็เอาแต่ขึ้นคำว่า IWNET_INVALIDVERSION อ่ะครับ ขึ้นเป็นจอดำๆแต่ว่ากด exit แล้วมันก็หายครับ ผมเล่น Single Player ไปเรื่อยๆ พอตายมันก็ขึ้นครับ ต้องกลับไปจอเริ่มเล่นใหม่ มันไม่ respawn ให้ครับ ใครเป็นมั่ง ):

อันนี้ผมไม่เป็นนะครับ เพราะผมโหลดจากของพี่lunalunaครับ

ลองไปโหลดMW2ของพี่lunalunaดูนะครับ อันนี้แบบFullพร้อมAIwnetครับ ก็12GB ลิงค์MFครับ

แต่รับรองว่าลงแล้วไม่มีปัญหาแน่นอนครับ^^

Roseandvan
28th September 2011, 10:29
โหลดเกมยูริอย่างไงครับ