PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเพื่อนๆ JKG ครับ วันนี้คุณทำอะไรให้พ่อบ้าง

Phenomenom555
5th December 2011, 15:44
วันนี้วันที่ 5 ธค.ครับ(บอกทำไม:sweat) แค่อยากรู้ว่าเพื่อนๆ JKG วันนี้ทำอะไร เซอร์ไพรซ์ หรือ แอบบอกรัก

สร้างความประทับใจให้คุณพ่อของเพื่อนๆบ้างมั้ย มาแชร์กันครับ

ส่วนตัวผมไม่ได้ทำอะไรหรูหราหรอกครับ แค่บอกรักท่าน ผมเห็นท่านยิ้มก็สุขใจแล้วครับ:)

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ไม่ได้เจอพ่อ เป็นเดือนๆ เเล้ว ครับ วันนี้เลยไม่ได้ทำไร

เป็นกำลังใจให้เจอกันไวๆนะคร้าบบ

พา พ่อ ไปลั้น ลา ท่าน จะ รัก มาก ถึง มาก ที่ สุด 5 55

ระวังแม่รู้นะเออ:sweat

godji001
5th December 2011, 15:46
ชักผ้าครับ

(หน้าที่ทุกอาทิตย์) -w-"

phonrath
5th December 2011, 15:51
ไม่ได้เจอพ่อ เป็นเดือนๆ เเล้ว ครับ วันนี้เลยไม่ได้ทำไร :)

ChickenBomB
5th December 2011, 15:52
พา พ่อ ไปลั้น ลา ท่าน จะ รัก มาก ถึง มาก ที่ สุด 5 55

SpaceRB
5th December 2011, 16:30
ก็กะจะไปที่วัดพระเเก้วกันน่ะค่ะ

ที่มีภาพสีๆบนกำเเพงอ่ะ อยากไปมาก!!!!!