PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ตกลงมันเคลียร์ หริอ มันยุ่งกว่าเดิมเนี่ย

oniwaga
5th December 2011, 19:11
จากhttp://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=47962

วันนี้ น้องเค้ามาหาถึงบ้าน (มาได้ไง ใครบอกฟะ:confused:)

ตอนซัก 10 โมง กำลังถูบ้าน (ที่ไม่ได้ถูมา 2 วัน)

ผมเลยพามานั่งในบ้านก่อน (ป้าข้างบ้านชอบนินทา เลยต้องรีบนิดนึง:sweat เดี๋ยวป้าเค้าเห็น)

น้องเค้าถาม ว่า "พี่ไม่ชอบหนู แล้วพี่ทำแบบนั้นทำไม"

ผมก็ตอบว่า "น้องก็น่ารักดี แต่พี่มีแฟนแล้วจริงๆ พี่ขอโทษนะ"

น้องเค้าบอกว่า "หนูไม่เคยทำแบบนี้กะใครนะ (เสียงเบ๊าเบา) ....."

ผมก็นิ่งเงียบแปปนึง(อึ้ง) จะบอกว่าพี่ก็ครั้งแรกเหมือนกัน ก็ไม่ได้ เลยตอบไปว่า

"พี่ไม่รู้จะขอโทษยังไงดี พี่กะจะโทรไป แต่กลัวน้องไม่รับน่ะ"

แล้วก็ย้ำ ไปอีกทีว่า "พี่ขอโทษนะ" (ทำหน้าตาบ้องแบ๊ว ทำตาอ้อนวอน)

แต่ยังไม่ทันที่น้องเค้าจะพูดอะไร ท้องผมดันร้องขึ้น ดังด้วย ก็เลยเนียน ชวนน้องไปกินข้าว

เป็นครั้งแรก ที่ทำอะไรไม่ถูก ตอนเวลากินข้าว แล้วน้องเค้ามองตาผม (ปกติไม่เคยหลบตาใคร)

กินแบบไม่พูดอะไรกันเลยซักกะคำ

พอกลับมาถึงบ้าน เข้าบ้าน ผมก็พาไปน้องเค้าไปนั่งที่ห้องผม (น้องชายที่อายุ 16 มันนั่งดูทีวีอยู่กะเพื่อนมันแล้วก็แมวผมด้วย กลับมาตอนใหนวะ:sweat)

แล้วผมก็เอาขนมกับน้ำมาให้น้องเค้า (ต้องให้น้องผมด้วย เป็นส่วยให้มัน เดี๋ยวมันฟ้องโทรแม่ บ้านนี้ผมอยู่กะมันแค่2คน)

พอวางของเสร็จ แล้วก็ไปปิดประตู เปิดแอร์ น้องเค้าก็มาจูบก่อน:sweat

ไอ้ผมก็ตามน้ำไป:blush น้องเค้าก็ถาม "เป็นกิ๊กแทนได้มั้ย"

ผมก็ยืนยันว่า "ไม่ดีกว่า แค่นี้พี่ก็รู้สึกแย่กับแฟนพี่มากแล้ว"

แล้วน้องเค้าก็จูบผมต่อ นอนคร่อมบนตัวผมเลยล่ะ จากนั้นผมก็ลุกนั่ง เอ่อ.......ข้ามเลยละกัน

ผมบอกน้องให้เค้าพอ (จริงแล้ว ผมไม่พร้อม)

น้องเค้าถามอีกครั้ง แต่ผมยืนยันคำเดิม ก่อนน้องเค้ากลับ น้องเค้าบอกจะกลับมาอีก

ถึงจะรู้สึกว่า วันนี้ทำอะไรแย่ๆลงไป แต่ผมภูมิใจนะ ที่ไม่ได้ทำอะไรน้องเค้า

อาจจะมีคนถามว่า โง่จัง ทำไมไม่จัดสดเลย
ผมขอตอบแบบคนโง่ๆ ว่า ผมคงรู้สึกแย่ ถ้าแฟนผมทำแบบเดียวกัน

ปล. ใครมีวิธีที่พิมพ์ไวๆมั้ย กระทู้นี้พิมพ์ครึ่งชั่วโมง

jojo5528
5th December 2011, 19:30
ป.ล.ไม่มีวิธีพิมไวๆ 55+

เป็นผม ผมโครตรู้สึกผิด ถ้าเจอแบบนี้
รู้สึกผิดทั้งแฟน ที่เมาไปมั่วสาวอื่น
รู้สึกผิดทั้งเขา ที่เมาแล้วทำแบบนั้น . .

ป.ล.2 เป็นผม จัดสดไปเลย ไม่ได้เป็นคนอย่างที่คิด น้องเค้าให้ท่ามาแล้ว ต้องใส่ตอบ อิๆ

==ToR==
5th December 2011, 19:40
ผมคงพิมม์ไวไว ไม่ได้หรอก โรงงานโดนน้ำท่วม (เกี่ยวไรฟะ)

จขกท. ทำถูกแล้วล่ะ ครับ เพื่อหลีกเลี่ยงข้ออ้างในอนาคต

ทางที่ดี จขกท. รีบตีตัวออกห่างจะดีกว่านะครับ

jojo5528
5th December 2011, 19:46
ผมคงพิมม์ไวไว ไม่ได้หรอก โรงงานโดนน้ำท่วม (เกี่ยวไรฟะ)

จขกท. ทำถูกแล้วล่ะ ครับ เพื่อหลีกเลี่ยงข้ออ้างในอนาคต

ทางที่ดี จขกท. รีบตีตัวออกห่างจะดีกว่านะครับ
พอ จขกท. ออกห่างแล้ว คุณก็จะไปเสียบแทน
แล้วพอคุณออกห่าง ผมก็จะไปต่อ
ป.ล.ขำๆ:dance

Blisspor01
5th December 2011, 19:48
จขกทเป็นคนดี

RES_PAUL
5th December 2011, 19:49
=_= อื้อหือถ้าเป็นผมแล้วแฟนรู้นี่ก้านคอสลบคา_นไปแล้วไม่ก็โดนพ่อตาซองให้กิน

==ToR==
5th December 2011, 19:51
พอ จขกท. ออกห่างแล้ว คุณก็จะไปเสียบแทน
แล้วพอคุณออกห่าง ผมก็จะไปต่อ
ป.ล.ขำๆ:dance

หลังจากผมเสียบแล้วคุณก็เสียบซ้ำ

ปล.ขำๆ 55555

jojo5528
5th December 2011, 20:02
หลังจากผมเสียบแล้วคุณก็เสียบซ้ำ

ปล.ขำๆ 55555
ใช่เลย นี่มันคือสิ่งที่สุดยอดที่สุด !!:gamer
ป.ล.พอๆ เดียวกระทู้นี้ 18+

tentaethaibio
5th December 2011, 20:11
นายคือคนดี :cool:

bionicle99
5th December 2011, 20:17
เอ่อม (เสียงเบ๊าเบา) ....." นี่หมายถึง พูดช้าๆแล้วเสียเบาด้วยหรือเปล่าครับ ในทางจิตวิทยา หมาย ถึง ความเศร้า (กลบเกลื่อนเรื่องตัวเอง) ไม่มีคำบรรยายเลยครับ พี่เล่นไปจูบเขา...

Famous
5th December 2011, 20:18
ผมว่าผู้ญ มันก่ ร่.. ด้วยนะถึงกล้าทำแบบนี้ แรงไปขออภัย TT

jojo5528
5th December 2011, 20:21
ผมว่าผู้ญ มันก่ ร่.. ด้วยนะถึงกล้าทำแบบนี้ แรงไปขออภัย TT
เอ่อใช่ ลืมนึกเรื่องนี้เลย
ผมก็ว่าตามนี้แหละ เพราะผู้หญิงที่ไหน
จะมาขอเป็นกิ๊ก และมานอนจะขย่ม - -
หรือว่า น้องเค้าแอบชอบคุณ แล้วคุณไม่รู้ น้องเค้าเลยถือโอกาสนี้

oniwaga
5th December 2011, 20:33
ที่ผมไม่พร้อม คือผมไม่ได้ซื้อเตรียมไว้

จัดสด ผมก็ชอบ แต่ผมไม่ค่อยไว้ใจ ปลอดภัยไว้ก่อนดีกว่า

แล้วคุณๆ รอเสียบเหรอ WoW!!! ผมไม่ให้ ผมกั๊ก 55555+

เอ่อม (เสียงเบ๊าเบา) ....." นี่หมายถึง พูดช้าๆแล้วเสียเบาด้วยหรือเปล่าครับ ในทางจิตวิทยา หมาย ถึง ความเศร้า (กลบเกลื่อนเรื่องตัวเอง) ไม่มีคำบรรยายเลยครับ พี่เล่นไปจูบเขา...
น้องเค้าพูดเสียงเบาจริงๆ แล้วก็เงียบไปแปปนึง เลยใส่ .... แทน

ขอบคุณทุกคนที่ชมผมว่า เป็นคนดี
ผมไม่ได้ดีหรอกครับ แค่ลองมองในมุมกลับดูบ้าง ผมทำให้แฟนเสียใจมามากละ

เอ่อใช่ ลืมนึกเรื่องนี้เลย
ผมก็ว่าตามนี้แหละ เพราะผู้หญิงที่ไหน
จะมาขอเป็นกิ๊ก และมานอนจะขย่ม - -
หรือว่า น้องเค้าแอบชอบคุณ แล้วคุณไม่รู้ น้องเค้าเลยถือโอกาสนี้

คร่อมเฉยๆ ไม่ได้ขย่ม

SaNooKNi
5th December 2011, 20:34
ตีตัวออกห่างครับ มาหาก็ให้น้องกันไว้ให้ครับ ใช้น้องให้เป็นประโยชน์ :rofl

jojo5528
5th December 2011, 20:40
อยากช่วยนะ แต่ไม่รู้จะช่วยยังไง เรื่องความรักผมไม่ค่อยมีประสบการณ์ ส่วนใหญ่ผมจะเจอพวกปัญหาทางครอบครัวมากกว่า *-*

==ToR==
5th December 2011, 20:40
ตีตัวออกห่างครับ มาหาก็ให้น้องกันไว้ให้ครับ ใช้น้องให้เป็นประโยชน์ :rofl

ตามนี้เลยครับใช้น้องเป็นตัวขัดขวาง ส่วนวิธีการ คิดเอง ครับ ^^'

Powerexell
5th December 2011, 20:50
แบบก็นี้ลำบากแย่เลยนะ
ท่าทางน้องเค้าแรงมากเลยอ่ะ