PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากรู้เกี่ยวกับ Mods ต่างๆ ของ GTA SA

toeimusic2000
5th December 2011, 19:38
คือผมไปเห็นใน youtube มา เห็นมี โหมด Naruto Tron Tranfromer Dragonball คำถามคือ

1.โหมดพวกนี้ต้องโหลดแพทไปเพิ่ม หรือว่าแยกออกมาเป็นเกมอีกเกมหนึ่งเลยครับ

2.ถ้าเป็นแพทติดตั้งอาไรยังไง บอกทีครับ(จะด่าว่าโง่ ก็ไม่เถียงนะครับ)

3.คือตอนผม โหลด GTA SA (ต้นฉบับอ่ะไม่ใช่โหมดไรนะ) เห็นมี ตัว Save ไอตัว Save นี่เอาไว้ทำไรครับ ทำให้ เคลียเกมส์รึปล่าว

Dragonbul
5th December 2011, 19:49
save นั้นก็คือจบเกมครับ
แล้ว mod พวกนี้มันเหมือนปรับแต่งขึ้นมาเพือไปปรับเปรียนตัวเกม
สมมุติว่า ผมมีตัวเอกเป็น เป็น Ghost cod6 แล้วผมเปลียนชือเป็น cj แล้วเอาไปทับตัวเดิม
เข้าไปตัวก็เปลียนไงครับ

แต่ mod แบบอืนก็มี คือ mods celo
เป็น mods ที่ไม่มีในตัวเกมเลยต้องโหลดแยกออกมา
เช่น. mods ปล่อยพลัง เปลียนร่าง แยกร่าง etc.

5th December 2011, 20:06
สมมติถ้าผมอยากเล่น NARUTO SHIPPUDEN ำไงบ้างครับ

9th December 2011, 19:17
Dun Dun Dun Dun Dun Dun