PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แฟนผมทิ้งไปแล้ว !!

themzaza07
5th December 2011, 20:51
คือว่าวันนี้ครับ จากกระทู้ที่ผมเคยไปโพสเกี่ยวกับแฟนผมที่ หัวข้อว่า แชร์กันหน่อย นั่นแหละครับ

เข้าเรื่องเลยดีกว่า คือวันนี้ผมก็เปิดเฟส ออนเอ้มปกติละครับ อยุ่ดีๆ ปกติมันจะขึ้นในเฟสว่าแต่งงานกันครับ แต่คราวนี้มันขึ้นว่ามั่นแล้ว ผมก็ไม่สนใจนะก็นึกว่ามั่นกับผม ผมก็ถามเขามั่นกับไคร(แกล้งถามอะ):p พอสักพักเพื่อน

ผมก็ทักในเอ้มมาว่า เห้ย ทำไจเหอะแฟนมุงมีคนใหม่แล้ววะผมก็บอกว่ามัน มุงพูดไรวะ แล้วมันก็ไห้ดูเฟสของไอเด็กที่ไหนไม่รุ่ พอผมดูละอึ้งเลย !! คุยกับแบบแฟนเลยครับ ชวนไปเที่ยวกันด้วย เหอะ !+ ผมเห็นเฟสไอนี่ปุ้บ ผมก็ถามแฟนผมว่า รักผมไหมเขาบอกรัก ผมบอกว่าแค่ไหน เขาก็ไม่ตอบ ... พอสักพักผมก็เอาเฟสไอเด็กคนนั้นไห้ดู และแฟนผมก็เงียบไปเลย และเพิ่งจะมาบอกว่า เราเลิกกันเถอะ !!

จบแล้วครับ ผมก็อยุ่คนเดียวอีกละ !! เซงจัง:giveheart:giveheart:giveheart:giveheart

First3lood
5th December 2011, 20:56
อย่าไปคิดมากเรยครับ ผู้ ญ. มีให้เราเลือกอีกเยอะแยะครับท่าน

ผมก็ช่วยให้ท่านได้แค่กำลังใจ จากเสียงคนโสด เหมือนกัน อิอิ

อย่าบอกว่า " เราเข้ากันไม่ได้ " แต่ให้บอกว่า " เธอกับเค้าเข้ากันได้ดีกว่า " = =

champ1780
5th December 2011, 21:02
หาใหม่สวยๆรวยๆไปโชว์เลยครับผู้หญิงแบบนี้ต้องจัดหนัก :dance

jojo5528
5th December 2011, 21:02
" เธอกับเค้าเข้ากันได้ดีกว่า " แต่ " เธอกับฉันเข้ากันได้เร็วกว่า "
อิอิ

zeebaloon
5th December 2011, 21:05
ปล่อยไปครับ คุณยังดีกว่าผม
แฟนผมเลิกกับผมเเล้วคบกับเพื่อนผมต่อ
แต่ผมก็เซ็งนิดๆ แต่ก็ทำใจได้ มันต้องใจแข็งเข้าไว้
แล้วก็หาอะไรทำแก้เซ็ง คือเล่นเกมกับเพื่อน
แต่ก็ไม่ได้ติดเกมหนักจนบ้าเลยนะครับ

themzaza07
5th December 2011, 21:06
คบ เกย์เลยไหมคับ ฮ่า ๆ ๆ

Xandel
5th December 2011, 21:17
แบบนี้ ดีแล้วฮะ ที่เลิก
มาๆ เรามาโสดกัน ๆ ( ผมโดนทิ้ง )

themzaza07
5th December 2011, 21:26
แบบนี้ ดีแล้วฮะ ที่เลิก
มาๆ เรามาโสดกัน ๆ ( ผมโดนทิ้ง )

ไปพวก ๆ:party

edkub
5th December 2011, 21:26
นั่นซินะทิ้งเรา หญิงสมัยนี้ไม่ต่างจากชายเลยครับ

manshinoda
5th December 2011, 21:40
อยู่คนเดียวที่ไหนครับ พ่อแม่ล่ะพี่

Jizsy
5th December 2011, 21:48
ทำใจสบายๆความรักมันก็แบบนี้แหละไปๆมาๆ ถึงเวลาจริงๆมันก็หยุดเอง :)

Lepetit
5th December 2011, 21:51
ก็ดีแล้วครับเราจะได้เห็นด้านไม่ดีของเขา ตอนนี้ก็โสดแล้วเราก็ใช้ชีวิตโสดให้คุ้มค่าก่อนก็ได้ครับ

DEATHSAD
5th December 2011, 21:54
อยากเห็นจังคนไหนแฟนนาย ขอ fb หน่อยจิ

Resistance
5th December 2011, 22:05
อย่าบอกว่า " เราเข้ากันไม่ได้ " แต่ให้บอกว่า " เธอกับเค้าเข้ากันได้ดีกว่า " = =

ขอยืมคำ นี้หน่อยนะครับ โดนมาก!

gecko
5th December 2011, 22:07
อย่าคิดมากครับ ชีวิตมันก็มีรักๆเลิกๆ เราจะดึงรั่งคนที่ไม่อยู่กับเราไม่ได้หรอกครับ อยู่กับสิ่งที่มี ทำให้ดีที่สุดดีกว่าครับ

lnwkey76
6th December 2011, 00:02
อยากเห้น เฟสไอหมอนั่นอะ ขอดูหน่อย จะไปตืบมัน

Famous
6th December 2011, 09:03
*แค่นี้น้อยไป ของผมเลิก ก่อนเลิก 3 เดือน มันคุยโทสัพกับผมเสร็จ ไปคุยกับกิกมันต่อ ที่จิงเพื่อนมันจะบอกผมแล้วว่ากัวผมเสียใจ จนวันสุดท้ายของการสอบ ไปเจอมันเดินด้วยที่ รร ก็ไม่คิดไร(รร ติดกัน) พอมันย้ายมา อยู่ รร เดียวกับผม ผม ม5 มัน ม4 แค่อาทิตแรก เพื่อนผู้ชมาพูดกับมันว่า เป็นแฟนกันได้มั้ย มันตอบกับไป รีบมากอ่อ ค่อยๆดูกันไป(ตอนหลังผู้ชมาเล่าให้ผมฟัง) ทั้งที่เป็นแฟนผมอยู่และมันก้มีเพื่ออีกคนอยู่ นอก รร สรุปเลย.... เรื่องยาว มันบอกเลิกกิก คนใน รร เก่ามันที่ผมไปเห็นเดินด้วยตอนสอบ เลิกยุ่งกับผู้ช ที่มาขอเป็นแฟน ตอนอยู่ รรเดียวกับผม และมาโดนผมบอกเลิก และไป เอาผู้ช ที่อยู่นอก รร คบซ้อนมั่วไปหมด แต่ไม่เสียดายหรอก ตลออดเวลาที่คบ มันโทรหาผมตลอดซื้อนู่นซื้อนี้ไป ผมไม่เสียเลยนอกจากเสียเวลา จนปัจจุบัน ผมมีใหม่อยู่ รร เดียวกันอีกสวยกว่า รวยกว่า ขาวกว่า เดินควงโชว ****เลย มันหลบหน้าทุกคั้ง555 เพาะแฟนมันหน้าอย่าง.....

ballba
6th December 2011, 14:41
ทำใจให้สบายครับผม ผู้หญิงดีๆมีอีกเยอะนะ

แต่ผมอยากได้เฟสไอนั่นเหมือนกัน 555

==ToR==
6th December 2011, 17:08
http://www.youtube.com/watch?v=rL0NkrP7cEI

The_Ngao
6th December 2011, 17:36
รักออนไลน์เหรอครับ

TP-Razor
6th December 2011, 18:19
คบเกยื ละดีครับ 5555555 ล้อเล่น น่ะ ไม่ต้องไปเครียด ๆ

themzaza07
6th December 2011, 18:47
ก็ดีแล้วครับเราจะได้เห็นด้านไม่ดีของเขา ตอนนี้ก็โสดแล้วเราก็ใช้ชีวิตโสดให้คุ้มค่าก่อนก็ได้ครับ

แม่ก็บ่น เรื่องเรียนตลอดดเลย T^T2เด้ง

themzaza07
6th December 2011, 18:48
ทำใจให้สบายครับผม ผู้หญิงดีๆมีอีกเยอะนะ

แต่ผมอยากได้เฟสไอนั่นเหมือนกัน 555

ลืมไปแล้วอะ - -* กะว่าจะดักตีสักหน่อย - -*

themzaza07
6th December 2011, 18:51
*แค่นี้น้อยไป ของผมเลิก ก่อนเลิก 3 เดือน มันคุยโทสัพกับผมเสร็จ ไปคุยกับกิกมันต่อ ที่จิงเพื่อนมันจะบอกผมแล้วว่ากัวผมเสียใจ จนวันสุดท้ายของการสอบ ไปเจอมันเดินด้วยที่ รร ก็ไม่คิดไร(รร ติดกัน) พอมันย้ายมา อยู่ รร เดียวกับผม ผม ม5 มัน ม4 แค่อาทิตแรก เพื่อนผู้ชมาพูดกับมันว่า เป็นแฟนกันได้มั้ย มันตอบกับไป รีบมากอ่อ ค่อยๆดูกันไป(ตอนหลังผู้ชมาเล่าให้ผมฟัง) ทั้งที่เป็นแฟนผมอยู่และมันก้มีเพื่ออีกคนอยู่ นอก รร สรุปเลย.... เรื่องยาว มันบอกเลิกกิก คนใน รร เก่ามันที่ผมไปเห็นเดินด้วยตอนสอบ เลิกยุ่งกับผู้ช ที่มาขอเป็นแฟน ตอนอยู่ รรเดียวกับผม และมาโดนผมบอกเลิก และไป เอาผู้ช ที่อยู่นอก รร คบซ้อนมั่วไปหมด แต่ไม่เสียดายหรอก ตลออดเวลาที่คบ มันโทรหาผมตลอดซื้อนู่นซื้อนี้ไป ผมไม่เสียเลยนอกจากเสียเวลา จนปัจจุบัน ผมมีใหม่อยู่ รร เดียวกันอีกสวยกว่า รวยกว่า ขาวกว่า เดินควงโชว ****เลย มันหลบหน้าทุกคั้ง555 เพาะแฟนมันหน้าอย่าง.....

ร้ายอะ :preved