PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : กด HOME แล้ว windows live ใน GTA IV ไม่ขี้น แต่เกมอื่นๆขึ้นตามปกติครับเกมนี้เกมเดียวไม่ขึ้นช่วยทีดิครับ

Crowszerro 3
6th December 2011, 00:01
ไม่เกี่ยวกะwindowsแน่นอนครับเพราะก่อนหน้านี้ก็เป็นแล้วคราวนี้ก็ต้องหาไฟล์xliveมาไส่ถึงเล่นได้เซฟเกมได้แต่กดhomeไม่ขึ้นไรเลยครับพอลงวินไหม่ก็เหมือนเดิมครับกดไม่ขึ้นเข้าเกมไม่ได้ถ้าไม่เอาไฟล์xliveมาไส่ในโฟอเดอรืเกมเกมๆอื่นลงเล่นได้กดhomeขึ้นตามปกติมีเกมนี้เกมเดียวอ่ะครับเกี่ยวกะตัวเกมหรือไฟลืเกมหรือป่าวครับผมหาทางแก้ไม่เจอเลย:help

หมายเหตุ~!!!!!! แต่ถ้าเป็นภาคเสริมlibaty city ที่มันรวม2ภาค อ่ะผมดันกดได้น่ะขึ้นhomeมีภาพนี้ไม่ขึ้นอยากทราบมะันเกี่ยวกะไฟล์เกมที่เราโหลดมาหรือป่าวครับมันอาจไฟลือ่านwindows live หรือป่าว