PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : RENEGADE OPS มีปัญหา mission 7 ครับ ใครมีวิธีแก้รบกวนหน่อย

archgallery
6th December 2011, 10:31
พอดีเล่นไปถึง mission 7 แล้วพอรถถังสีดำ จะข้ามสะพานมันจะบอกให้เราหา Key card แล้วเกมส์ก็ค้างไปเลยครับ ค้างที่ว่าคือมีเสียง ภาพยังขยับ แต่มันไม่ยอมไปไหนต่อครับ
ใครพอมีวิธีแก้รบกวนช่วยบอกหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้า

archgallery
6th December 2011, 14:37
ไม่มีใครเป็นอาการนี้เลยหรือครับ เนี่ย -*- สงสัยผมเป็นคนเดียว

archgallery
7th December 2011, 13:18
ขออนุญาตดันนิดนึงครับ หาทางแก้ยังไม่เจอ

archgallery
8th December 2011, 11:29
ลงทุนลงวินโด้ใหม่ก็ไม่หายครับ ขอความช่วยเหลือหน่อย หรือใครมีเซฟที่เล่นจบทุกด่านแล้ว อัพให้ทีก็ได้ครับ อยากเล่นต่อมากๆ