PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : MW2 --- เป็น Camper ผิด? --- พอผมด่า Camper ก็ผิด?

Psychohistorist
6th December 2011, 17:12
[Alteriw] คืองงมากๆครับ ผมเล่นแบบ camp วิ่งไปวิ่งมา ปัก claymore ไว้ ก็โดนว่า noob แต่พอเจอ camp กันทั้งทีมผมว่ากลับบ้าง ก็โดนด่าอีก noob, idoit

ผมควรจะอยู่เฉยๆ หรอครับ ผมไม่สิทธิ์ทำอะไรในเกมเลยหรือ โดนด่าบ่อยมากๆ จนเบื่อแล้วครับ ผมเล่นของผมก็พอได้

อธิบายทีครับ

Dodo250
6th December 2011, 17:16
ผมเล่นมาผมปัก เรื้อยๆ ผมยังไม่โดนด่าเลยแปลกๆ เหมือนกันเพราะเล่นมาได้เดือนหนึ่ง ก็ปัก ปัก ปัก และก็ปัก ซุม ปัก ซุม ปัก ยังไม่โดนด่าเลย

แล้วว่าแต่เล่นอยู่เซิฟอะไรอะครับถึงโดนด่า หรือว่าปักอย่างเดียวอะครับ

DeKidZapper
6th December 2011, 17:29
ผมเพิ่งซื้อmw2ผ่านสตีมหาห้องเล่นmpตรงไหนอ่ะมีแต่ให้เลือกโหมด

6th December 2011, 17:51
เซิฟ มาเลครับ จะมีอยู่เป็นบางๆ คนที่ชอบด่าคน camp ผมก็โดนอยู่เลื่อย

คือบางทีศัตรูมีเฮลิคอปเตอร์อยู่ (ผมไม่เห็น) แล้วผมมี predator missile ผมก็ใช้ยิงคน ก็ยังจะมีคนด่าอีก ผมคิดไม่ทัน ไม่ทันคิด ผมก็ผิด???

เล่นกับคนไทยไม่โดนด่าเลย คนมาเลผมโดนบ่อย - -

UrAuZi
6th December 2011, 17:51
คนที่ด่าคุณนี่คิดซะว่ามันคือไก่ตัวนึงนะครับ อย่าไปสนใจมัน(ถ้ามี Mute ที่มันพิมพ์จะดีมากกกกกกกกกก)

6th December 2011, 17:52
ผมเพิ่งซื้อmw2ผ่านสตีมหาห้องเล่นmpตรงไหนอ่ะมีแต่ให้เลือกโหมด

ผมเล่น Alteriw คนที่เล่นของแท้ตอบด้วยครับ

RES_PAUL
6th December 2011, 18:00
ในกรณีนี้ต่างชาติถือเป็นมารยาทไปซะส่วนมากอ่าน่ะครับ - -'' ประมาณพวก TUBE CAMP AKIMBO อะไรพวกนี้เล่นได้แต่อย่าบ่อยครับถ้าแคร์ความรู้สึกอ่าน่ะ
จริงๆแล้วมันก็ว่าไปงั้นแหละครับเอางี้สิเจอมันเล่น CAMP เราก็ CAMP สวนไปเลยไม่ต้องเจอกันมาลองใครจะตบะแตกเดินหาก่อนกัน

MW3 ผมเกลียดทั้ง 3 อย่างเลยยอมรับเพราะเจอแต่พวกเล่นอย่างนี้ทุกแมทยกทีมด้วย = =''

Mercury
6th December 2011, 18:25
เป็นผมเห็นใคร Camp ผมก็ Camp ตาม (แต่บู๊ซะส่วนใหญ่กะเอา Chopper กับ นิวเคลียร์อย่างเดียว อิอิ)

karnt111
6th December 2011, 18:38
ผมเกลียดไอ้พวกcamperขวางทาง****ตูจะวิ่งหนีระเบิดดันมาขวางตูไอ้หอกพัง

Noname1
6th December 2011, 18:40
ผมเพิ่งซื้อmw2ผ่านสตีมหาห้องเล่นmpตรงไหนอ่ะมีแต่ให้เลือกโหมดกดเลือกโหมดแล้ว ก็รอห้องครับ -- แต่นานหน่อยนะ

lunaluna
6th December 2011, 19:36
ถ้าเซิฟไหนไม่แบน camper ก็ camp ไปเถอะ ใครจะบ่นอะไรก็ ชั่งหัวมันเถอะ

pza00007
6th December 2011, 19:42
TUBE เป็นสิ่งเดียวที่ผมไม่ค่อยจะชอบนัก (แต่เวลาเล่นTUBEก็สนุกดีน่ะ หึหึ !!!)

ถ้าเซิฟไหนเค้าไม่ห้ามจะเล่นอะไรก็เล่นไปเถอะครับ เล่นสนุกๆ ^ ^

ไม่ต้องไปสนคนที่ด่าหรอก เวลาผมเล่นผมไม่ค่อยจะไปมองเลย อยากพิมอะไรก็พิมไปเถอะไม่สนสะอย่าง ^ ^

manning18
6th December 2011, 20:10
TUBE คือไรหรอครับร้แต่ akimbo กับ camp ...

่jamornz
6th December 2011, 20:18
ผมเล่นไม่เคยสนใจครับ
คนบ่นๆ มันก็งั้นๆ แหล่ะครับ

แต่ถ้าชื่อห้องมี NO TUBE ก็เกรงใจนิดๆน่ะครับ

ผมก็มีแอบบ่นบ้าง แต่ตอนมันเล่นประจำนะ

lgorakoj
6th December 2011, 20:21
TUBE คือไรหรอครับร้แต่ akimbo กับ camp ...

M203กับThumper ครับ (เครื่องยิงลูกระเบิดนั่นแล)

โกงมากมาย เซิฟไหนไม่ห้าม ใช้โลด เก็บมัลติคิลได้ดีนักแล เอิ้กๆๆๆๆ

ใช้มากๆโดนหมั่นไส้นะแต่ว่า เพราะมันออกแนวโกง

Earth's Bassist
6th December 2011, 20:25
วิ่งบู๊มันส์กว่านั่ง Camp เป็นไหนๆ :D

ปล.MW3 กำจัด Tuber ออกไปแล้วครับ แต่ Akimbo,Quick Scope, และ Camper ยังมีให้เห็นอยู่(เยอะ)

duchyzaza
6th December 2011, 20:30
ตู เกลียดสิ่งนี้ทั้ง MW3,MW2 เห็นเเล้วปวดตับ - -

http://www.youtube.com/watch?v=ahprzY_sSOU

iLoveCreeper
6th December 2011, 20:35
camp เอา kill streak พอรับได้ แต่ camp ตลอด + akimbo ไม่ไหว

gsuhplyf
6th December 2011, 20:57
- - แหม. . แหม.. เกมส์ออนไลน์นี่มันก็มีอย่างนี้ทุกเกมส์เนอะ
ห้ามนู่นห้ามนี่