PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามหน่อยครับ

jamenasa
6th December 2011, 17:27
พอดีผมจะซื้อเจ้าเครื่องkinect อะครับ อยากทราบว่าเครื่องkinect อะครับต้องเชื่อมต่อออนไลน์ด้วยหรือป่าวขณะเปิดเครื่องเล่นครับและถ้าซื้อเครื่องkinectอะครับตอนนี้ราคาอยู่ที่เท่าไรครับ

FROZEN
6th December 2011, 18:20
ไม่ต้องต่อออนไลน์ครับ เล่นกับคนในบ้านก็สนุกแล้ว (โดยเฉพาะเล่นกับพี่ ^^)

ราคาก็ 4 พันกว่ามั้งครับ เคยเห็นนะ เพราะของผมซื้อมาเป็นเซ็ท

ปล.ถ้าซื้อแล้วแนะนำให้ซื้อซีรีย์ Dance central สนุกมากครับ ตอนนี้ภาค 2 มาแล้ว !

jamenasa
6th December 2011, 20:04
ไม่ต้องต่อออนไลน์ครับ เล่นกับคนในบ้านก็สนุกแล้ว (โดยเฉพาะเล่นกับพี่ ^^)

ราคาก็ 4 พันกว่ามั้งครับ เคยเห็นนะ เพราะของผมซื้อมาเป็นเซ็ท

ปล.ถ้าซื้อแล้วแนะนำให้ซื้อซีรีย์ Dance central สนุกมากครับ ตอนนี้ภาค 2 มาแล้ว !

ครับขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำดีๆครับ