PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากทราบราคา psp ในปัจจุบันครับ

suppermama
6th December 2011, 20:50
ตามหัวข้อเลยครับ และถ้าได้วิธีเลือกซื้อด้วยจะดีมากครับ

sattawat1979
6th December 2011, 20:58
ไปห้อง Console Talk ดีกว่านะครับ :yes

แต่ถ้าอยากรู้ราคา และร้านดีๆจะแนะนำให้

www.gcorners.com และ www.nadzproject.com ครับ ลองเปิดดูราคาได้ครับ

2 ร้านนี้ผมรับประกันคุณภาพได้เลย ผมเป็นลูกค้าของทั้ง 2 ร้านนี้ ผมซื้อ XBOX360 จากร้าน Gcorners และซื้อ PS3 จากร้าน Nadz ครับ :yes

teerachai212
6th December 2011, 20:59
อันนี้ ขึ้นอยู่กับดวง ล้วนๆ เลยคับ สมัยนี้ของยอมแมว กะ ของแท้ แยกแทบไม่ออกเลย ถ้าแยกแบบสักเกดกอ ไอพวกนี้เอาติกเกอประกันติดตรงที่ไขน็อดอะระวัง

ถ้ายุ กทม มาซื้อที่ เซ้นทรัลพระราม2สิ มีร้านหนึ่งผมซื้อแบ้ว ใช้ดีมากของแท้อะคับ

ไงกอโชตดีคับ

paintsuk
6th December 2011, 21:02
อันนี้ ขึ้นอยู่กับดวง ล้วนๆ เลยคับ สมัยนี้ของยอมแมว กะ ของแท้ แยกแทบไม่ออกเลย ถ้าแยกแบบสักเกดกอ ไอพวกนี้เอาติกเกอประกันติดตรงที่ไขน็อดอะระวัง

ถ้ายุ กทม มาซื้อที่ เซ้นทรัลพระราม2สิ มีร้านหนึ่งผมซื้อแบ้ว ใช้ดีมากของแท้อะคับ

ไงกอโชตดีคับ

ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องหน่อยนะครับ(นี่เเค่คุมผ่านนะนี่)

deklnw2012
6th December 2011, 21:05
ตลาดโรงเกลือห้อยอย่างกับพวงกุญแจเลยครับ ไปเที่ยวมา เห็นแล้วแบบ... :sweat

SinSu
6th December 2011, 21:16
ผมปล่อย เครื่องผม สภาพผ่านศึกได้มา 2000 ไม่มีแมม:dash

themodmew
6th December 2011, 21:43
ไปห้อง Console Talk ดีกว่านะครับ :yes

แต่ถ้าอยากรู้ราคา และร้านดีๆจะแนะนำให้

www.gcorners.com และ www.nadzproject.com ครับ ลองเปิดดูราคาได้ครับ

2 ร้านนี้ผมรับประกันคุณภาพได้เลย ผมเป็นลูกค้าของทั้ง 2 ร้านนี้ ผมซื้อ XBOX360 จากร้าน Gcorners และซื้อ PS3 จากร้าน Nadz ครับ :yes
2ร้านนี้ผมก็แนะนำน่ะครับของเขาดีจริงครับไม่ย้อมแมวแน่ๆครับ ผมรับประกัน