PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกม Rage ออกจากเมื่องเเล้วรถหายครับ ช่วยที

kisskluykub
6th December 2011, 21:53
เกม Rage ออกจากเมื่องเเล้วรถหายครับ ช่วยที เอารถได้ที่ไหนอะครับ หรือมันเป็นบัคต้องเล่นใหม่ เพราะตอนเข้าเมื่อตอนเเรกผมก็ขับรถมาอ่าครับ ใครรู้ก้บอกทีนะครับขอบคุณมากครับ :sweat

Jegan
8th December 2011, 09:11
เมื่อเข้าเมืองแรกได้มันจะบังคับว่าเราต้องใช้อู่ซ่อมรถของเมืองมัน ซึ่งถ้าจะออกเมืองแบบมีรถต้องเข้าไปที่อู่แล้วฟังมันคุย แล้วด้านซ้ายของร้านจะมีประตูให้เข้าไปเลือกรถที่จะใช้ครับ........