PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอความช่วยเหลือจากทุกคนหน่อยครับ!!

zilentlove
19th July 2011, 10:14
เรื่องของเรื่องคือว่าผมเล่น mhr3ก็ฆ่ามังกรได้เรื่อยๆอ่ะครับ แต่ในการฆ่าแต่ละครั้งมันช่างเหน็ดเหนื่อยเหลือเกินจนล้าเพราะ

ปกติแล้วในการเล่นเควสสูง เค้าไห้เล่น1-4คน ฉะนั้นแล้วก็เลยต้องการหาสูตรโกง

แต่ปัญหาคือ ผมลงไม่ได้ ทั้งที่ได้ดูวิธีการลงจากหลายๆกระตู้ในเว็บต่างๆ(สงสัยจะดักดาน55+)

ผมไช้ psp รุ่น3006 ด้วยแหละครับ

จีงอยากขอคำแนะนำอย่างละเอียด อยากไห้ทุกคนช่วยบอกช่องทางที ขอบคุณมากครับ

(ถ้ายังไง ไห้เบอร์ไว้ติดต่อจะดีมากครับ พูดคุยกันจะรู้เรื่องกว่า แค่ยิงมาผมจะโทรไปเอง)

ขอบคุณมากๆครับ

hibarimek
21st July 2011, 18:00
พยายามเข้านะครับ เอาใจช่วย

Dead Pepper
21st July 2011, 18:51
การใช้ โค๊ดโกงเกมส์ จะทำให้เกมส์ดี ๆ ไม่สนุกไปเลยนะจ๊ะ จะให้ดีหาบทสรุปอ่านเป็นไกค์ ไม่ก็หาวัตถุดิบมาทำอาวุธ แรง ๆ เอาจะดีกว่านะคะ ภาคนี้ที่นิยมใช้กันเยอะกี่นี่เลย หอกปืน ลองดูนะจ๊ะ ^^