PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากยกเลิก Timeline Facebook

Pinchot
7th December 2011, 17:38
คือครั้งหนึ่งผมเคยทำ Timeline แล้ว พอลองใช้ดูก็ไม่ชอบเลยลบแอพกลับเป็นแบบเก่า
แล้วอยู่มาวันนี้มันกลับเปลื่ยนเป็น Timeline เหมือนเดิม :eek:
แอพใน Facebook ก็ไม่มีแล้ว แล้วจะลบยังไงอ่ะครับ :confused:

hpz
7th December 2011, 18:19
นั้นนี้ก็เพิ่งจะรู้แฮ่ะ ว่ามันมี ลองหาดูเห็นว่าไม่ช้าก็เร็วทุกคนจะได้ใช้เป็นแบบใหม่หมดนี้ครับ ไม่มีข้อมูลว่าจะต้องเลือกได้ มีแต่ข้อมูลว่า เขาจะค่อยๆๆปรับใหม่เป็นแบบใหม่ให้หมด

Pinchot
7th December 2011, 22:22
คือผมยังอยากใช้ของเก่า ยังไม่ชิน คนอื่นยังเป็นแบบเก่ากันอยู่เลย
ไม่มีใครรู้เลยหรอ

wAkie
8th December 2011, 04:00
มันแก้กลับไม่ไปเป็นเหมือนเก่าไม่ได้ครับ ยังไงๆ อีกไม่นานมันก็ไปเป็นแบบ Timeline อยู่ดีครับ

http://www.9tana.com/node/facebook-official-timeline/

Merchanics
22nd December 2011, 18:38
ใช้ครับเค้าจะเริ่มบังคับใช้กันในวันนี้-25ก็คงน่าจะเปลี่ยนครบครับ

paripari
23rd December 2011, 13:31
ผมก็ใช้อญู่นะก็ไม่เห็นเป็นไรมากมาย แต่งงชิหายเลยกับครั้งแรกที่ลองใช้ (หาโน่นนี่นั่นยังไม่เจอ อิอิ :p)