PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเทคนิค FIFA12 ทีครับ

inkink
7th December 2011, 19:46
คือผมเล่นออนไลน์ แพ้แทบทุกนัดเลย คืออยากรู้เรื่องการแย่งบอลอะครับ ผมส่งแล้วเห็นทีมอื่นเค้ามีตัววิ่งมาตัดได้หลายรอบเลย ทีมผมไม่เห็นมีใครเข้ามาตัดบอลไปเลย เค้าทำกันยังไงหรอครับและก็ขอเทคนิคการแย่งบอลหน่อยครับเกี่ยวกับเกมรับ แล้วก็จะทำยังไงให้พวกเรามันวิ่งหลังจากส่งเพื่อเล่นชิ่ง 1-2 อะครับ ขอบคุณครับ :sweat

manning18
7th December 2011, 20:19
คือผมเล่นออนไลน์ แพ้แทบทุกนัดเลย คืออยากรู้เรื่องการแย่งบอลอะครับ ผมส่งแล้วเห็นทีมอื่นเค้ามีตัววิ่งมาตัดได้หลายรอบเลย ทีมผมไม่เห็นมีใครเข้ามาตัดบอลไปเลย เค้าทำกันยังไงหรอครับและก็ขอเทคนิคการแย่งบอลหน่อยครับเกี่ยวกับเกมรับ แล้วก็จะทำยังไงให้พวกเรามันวิ่งหลังจากส่งเพื่อเล่นชิ่ง 1-2 อะครับ ขอบคุณครับ :sweat

กดตามประกบแล้วหาจจังหวะตัดเองไม่ก็ปรับตรง Defending อะครับอันเดิมเป็น Legacy มั้งครับ เปลี่ยนเปน Tactical ไม่ก็ผมก็จำสลับกันลองดูครับน่าจะดีขึ้นว่าแต่ผมกำลังจะเล่นเดี๋ยวไปเล่นด้วยครับ ฮ่าๆ ..

smart2536
7th December 2011, 23:15
http://www.youtube.com/watch?v=SKOROY2dUV4&list=UUzmGYBVOPdcxJb-jfjw69jg&feature=plcp ลองไปดู อาจจะทำให้เล่นดีขึ้น ผมก็เล่นไม่เก่งตอนนี้นั่งฝึกกับบอท legend อยู่