PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : catalyst control center เข้าไม่ได้ครับ

Gunn
7th December 2011, 19:53
เวลาคลิกขวาบน desktop แล้วเลือก catalyst control center แล้วมันไม่ขึ้นอะครับไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไร ผมลง driver จากแผ่นแล้วครับแล้วก็อัปเดต driver แล้วด้วยหรือไฟล์เสีย

ปล. sniping tool หายครับ แล้วเวลาเสียบ BB เข้ากับคอมมันขึ้นว่า USB device not recognized อะครับ

CrYzTeX
7th December 2011, 20:16
ลบ Driver ให้เกลื้ยง...วิธีทำไปหาใน AMD CLUB เคยเป็นอยู่บ่อยๆชอบลงทับน่ะนะ ขี้เกลียดลบ